tuyển mem offer chiên site paidtopia.com

ptp 1 tuần 50$ cũng được thôi mà giờ giá đấy ai thèm làm :)

nát như gì rồi,tuần 50$ là cố gắng chèo kéo lắm mới đc chứ ngon lành gì,$17 thì nộp cho ông steven khoa còn ngon hơn

Nát cái đầu má nhà mi ý. Gà nên phải bỏ cuộc ra đi thôi kekeke:binhsua76:
Chuẩn đấy , ai gọi là nát thì có nghĩa người đó ko còn làm ăn dc nữa , thế còn những người người ta vẫn còn làm ăn dc thì sao lại gọi là nát dc , hazzz , kém :binhsua01:

Chuẩn đấy , ai gọi là nát thì có nghĩa người đó ko còn làm ăn dc nữa , thế còn những người người ta vẫn còn làm ăn dc thì sao lại gọi là nát dc , hazzz , kém :binhsua01:
ta nói nat ko phải ăn ko đc mà tại level cao quá site đó ko còn phù hợp với tuần trên 5 triệu nữa nên nói nát hiểu chưa cưng. chứ làm mà còng lưng có 3 4 chai thì ko làm nữa :m181::m181:

ta nói nat ko phải ăn ko đc mà tại level cao quá site đó ko còn phù hợp với tuần trên 5 triệu nữa nên nói nát hiểu chưa cưng. chứ làm mà còng lưng có 3 4 chai thì ko làm nữa :m181::m181:
ác nhỉ tuần trên 5tr , bác làm site nào hay thía , cho em 1 slot dc ko :binhsua75::binhsua75:

ptp 1 năm trước còn tạm ổn h ăn j nữa :|. lại được bạn trẻ sub vào hút máu giá 17k nữa :))

Bác chém đẹp :binhsua72:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week