Tuyển mem reg acc giá cao nhé hàng ngày nhé

Status
Not open for further replies.

nghisuy7777

Banned
Reactions
27
MR
0.000
Hiện tại mình đang cần tuyển 5 mem reg ac đơn giản không phải ver mail , điền các thông tin theo info cho sẵn , reg rất nhanh , 1 phút/ acc . Reg acc = sock . 10 acc = 1,5 LR , pay sau 30 phút khi các bạn làm xong , ngày các bạn được reg 50 acc. Ai làm thì để lại yahoo mình sẽ pm

Hiện tại mình đang cần tuyển 5 mem reg ac đơn giản không phải ver mail , điền các thông tin theo info cho sẵn , reg rất nhanh , 1 phút/ acc . Reg acc = sock . 10 acc = 1,5 LR , pay sau 30 phút khi các bạn làm xong , ngày các bạn được reg 50 acc. Ai làm thì để lại yahoo mình sẽ pm
ban pm yahoo: lindaonline2107 nhe :D

=> 10 phút được 1.5LR

Topic chỉ còn chờ Mod delete
mình ko bênh chủ thớt nhưng nếu có proof thì bạn show lên ko thì bạn nên để cho họ làm ăn :D

Các bạn cẩn thận nhé . Coi chứ làm không công đấy . Khồng dể ăn đâu nhé . Clone nick nữa nhe . Làm xong không được trả tiền thì đừng có mà vào report :binhsua104:

50' dc 7.5$ . Chắc cả dân offer + captcha khùng hay sao mà ngồi làm cực khổ 1 tiếng chỉ 1 2$

Xin một slot nào: [email protected]
Reg bằng 5 socks nhé thớt.

Đủ slot rồi hay sao mà đăng ký cả buổi chiều rồi không thấy thơt pm nhỉ?

5sock mà đi reg cái nè.hợp lý quá:m022::m022:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,657
Latest member
olee777vn

Most viewed of week