Tuyển ref Avaxbux bonus ngay 0.05$ sau 2 ngày click! Rb qua LR

perfwill

Senior
Reactions
86
MR
0.001
(Site này vừa mở lại cho mem Việt nam)

Chỉ cần bạn đăng ký và click hết ads trong 2 ngày, mình sẽ send ngay 0.05$ qua LR ^^!
Sau thời hạn đó mình sẽ ref back 0.1$/20 clicks, tự động pay khi được thanh toán.

Bạn nào thấy ngon thì ủng hộ phát nhé, đăng ký tại đây: http://www.avaxbux.com/?ref=perfwill
(Nhớ để ý phần referrer phải là perfwill, nếu là tên khác thì phải xóa cookie đi và đăng ký lại theo link trên)

Đăng ký xong hãy để lại ID và LR để mình có thể kiểm tra và ref back.
Đây là proof:

update: nó đổi rule ngay sau khi mình post bài này (trùng hợp thật :-s), min pay bây h là 1$ cho tất cả member nhưng được cái là số $ kiếm đc tăng cao :D
chú ý: chỉ 5 bạn ref đầu tiên đc nhận bonus 0.05$ sau 2 ngày!. Các bạn còn lại hưởng ref back bình thường :D

update: đã bn 0.05$ đầy đủ như đã hứa cho 5 ref đầu tiên sau 2 ngày click :D

Last edited by a moderator:
ID: vinhhung92
LR: chữ kí nhé
Mà sao rb thấp thế chủ thớt, 0.0014 / click

Last edited by a moderator:
hic nó vừa đổi rules, hết no minimum payout rùi... Tuy nhiên được cái là số $ kiếm đc tăng cao :D. Mình cũng đổi rules lun, bạn xem post đầu tiên để rõ nhá :D

---------- Post added at 09:02 AM ---------- Previous post was at 08:53 AM ----------

ID: vinhhung92
LR: chữ kí nhé
Mà sao rb thấp thế chủ thớt, 0.0014 / click
Nó vừa đổi rule, số $ kiếm đc tăng cao nên mình đã nâng lên 0.1$/20 clicks rồi, enjoy! ^^

ừ .. chủ thread cho hỏi cái link cữ kí của bạn đó ..
Mình đăng kí rồi .. cũng đc bn 100$ . mà cái này là sao k hiểu .. tiền đó rút đc ko hay ntn :-?

ừ .. chủ thread cho hỏi cái link cữ kí của bạn đó ..
Mình đăng kí rồi .. cũng đc bn 100$ . mà cái này là sao k hiểu .. tiền đó rút đc ko hay ntn :-?
Virtapay là loại tiền mới, còn chưa chính thức hoạt động, cho nên tạm thời chưa rút được cũng chưa dùng vào việc gì đc, chúng ta phải chờ nó lớn mạnh thôi ^^, thanks bạn đã reg ủng hộ :D

---------- Post added at 12:26 PM ---------- Previous post was at 12:23 PM ----------

Có mà.Bằng chứng.Nếu có gì pm vào yahoo: phanvanluong86 nha :D

View attachment 2990
Upline là anchoiratien kìa, mình là perfwill mà ^^. Chắc do trước bạn đã vào site này bằng ref link của anchoiratien -> nó lưu lại cookie rồi, bây h thành thế. Bạn tìm topic tuyển ref của anchoiratien thử xem, coi như làm ref của bác ấy :D

---------- Post added at 12:41 PM ---------- Previous post was at 12:26 PM ----------

@phamvanluong86: bạn vừa tạo acc mới trên avaxbux là phamvanluong86 à? cẩn thận kẻo bị ban đấy :|

Virtapay là loại tiền mới, còn chưa chính thức hoạt động, cho nên tạm thời chưa rút được cũng chưa dùng vào việc gì đc, chúng ta phải chờ nó lớn mạnh thôi ^^, thanks bạn đã reg ủng hộ

Ồ thấy nhiều ng cũng háo hức cái site này mà chả hiểu nó có cái gì =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week