Tuyển ref bonus+ refback cực khủng...1$/ID

vohoang1984

Banned
Reactions
40
MR
0.000
fashionbux,tuyển ref bonus+ refback cực khủng...1$/ID

UPDATE: thành thật xin lỗi tất cả ref đã ủng hộ mình thời gian qua.mình cũng rất nóng lòng đợi proof từ phía site.mình đã gửi rất nhiều email cho admin và đây là câu trả lời của admin cho thành viên Premium là mình

Untitled 1.jpg

tạm dịch như sau:
Xin chào và cảm ơn cho email.

Tôi đánh giá cao mà bạn mong muốn nâng cấp. Như bạn có thể được nhận thức, AlertPay đã có vấn đề cho người dùng Mỹ trong gần 2 tháng nay. Đó là một quá trình khó khăn cho chúng tôi để có được tiền vào và ra khỏi AlertPay. Với trang web của chúng tôi là AlertPay chỉ, đây là một vấn đề. Bạn có thể xác minh điều này tại Blog AlertPay và tìm hiểu thêm. Tôi không hài lòng về việc này và không mong đợi bạn được.

Nếu bạn có thể chỉ là bệnh nhân lâu hơn một chút, một vài ngày bạn wiil thấy một số thay đổi lớn ở đây và bạn sẽ có các tùy chọn khác để trả tiền sẽ được cung cấp cho bạn. Chúng tôi đang trong những thay đổi cuối cùng và bạn sẽ được thông báo rất sớm.

Kính trọng,
Bill
Quản trị.

và đây là một số mail khác từ admin

Untitled 2.jpg
and
Untitled 3.jpg

với những thông tin này hy vọng các bạn sẽ tiếp tục ủng hộ mình.mình sẽ rb ngay sau khi có proof.thank

thực ra đây không phải là 1 site mới,nó đã hoạt động từ lâu.1 người bạn học bên đang úc giới thiệu cho mình.search trên google và các 4r đều không thấy có bài giới thiệu nào về nó nên minh share cho ae cùng thưởng thức

link:http://fashionbux.info/?r=phamconghieu

đây là mức thu nhập nó tính cho mình.
Earnings example (based on current averages)
You click 39 ads per day = $0.39
37 referrals click 10 ads per day = $3.70
Your daily earnings = $4.09
Your weekly earnings = $28.63
Your monthly earnings = $104.5

với thành viên Standard Member bạn sẽ có ít nhất 0.39$/ngày chưa tính ref.
còn đây là proof mới nhất của mình mời ae chiêm ngưỡng

các bạn ref theo link mình thì để lại id and pp.mình sẽ RB 0.1$/id ngay sau khi mình ex tiền sang pp.ok

link : http://fashionbux.info/?r=phamconghieu

UPDATE: tình hình là mình chưa ex được pp nên mình sẽ bn và rb 1$/id qua ap sau 10 ngày click hết.lưu ý click hết nha.hợp tác lâu dài......:D

UPDATE :thời buổi kinh tế thị trường cạnh tranh ghê quá mình mới khai phá mở đường cho site này hôm qua vậy mà bây giờ tìm trên 4r nào cũng thấy người post bài giới thiệu site này với proof của mình vì vậy mình quyết định tăng RB cho những ai làm ref của mình.sẽ RB 1$/ID sau 300 click.thank các bạn đã ủng hộ.:binhsua57:

Attachments

14.9 KB · Views: 148
Last edited by a moderator:
site này có cần upgrade để cashout ko? min pay là bao nhiêu?

không cần bạn ah.minpay là 10$.nhanh thui,nêu solo thi khoảng 20 ngày bạn sẽ đạt mức đó thui còn nếu có vài ref thì khỏi phải bàn.mình đang có 37ref,3 ngày mình dc rút 1 lần.

---------- Post added at 10:16 PM ---------- Previous post was at 09:56 PM ----------

up up up....bay lên nào..:D

---------- Post added at 10:41 PM ---------- Previous post was at 10:16 PM ----------

up...up...up

Đã reg chơi thử.

ID: godfathervn
PP: [email protected]

BN chỉ 1 lần duy nhất thôi hả bạn ? Có được RB gì không ?

tình hình là mình không tìm dc ai ex pp cả.mình đang tính rb cho các bạn bằng thẻ đt nhưng hầu hết các bạn đều ref để nhận bn nên rất khó cho mình.hy vọng sự hợp tác của các bạn.sẽ bn ngay khi ex dc pp.thank

near

Banned
Reactions
244
MR
0.000
Chat with me via Skype
ID: parkinsonx
AP: [email protected]
Nếu chủ thớt tin tưởng thì send mình $1 AP (khỏi ex pp), mình đặt trước 10 ngày, chiến site này lâu dài

đã ref - chờ bonus :x

Last edited by a moderator:
ý kiến của bạn hay đấy!hy vọng hợp tác dài dài. mình sẽ send cho bạn 1$ qua AP.hy vọng đặt đúng niềm tin...ok

---------- Post added at 01:08 AM ---------- Previous post was at 01:05 AM ----------

ID: parkinsonx
AP: [email protected]
Nếu chủ thớt tin tưởng thì send mình $1 AP (khỏi ex pp), mình đặt trước 10 ngày, chiến site này lâu dài

đã ref - chờ bonus :x

ý tưởng của bạn hay đấy,hy vọng hợp tác dài dài.mình sẽ bonus cho bạn 1$ qua AP.hy vọng đặt niềm tin đúng trỗ...:D

ý kiến của bạn hay đấy!hy vọng hợp tác dài dài. mình sẽ send cho bạn 1$ qua AP.hy vọng đặt đúng niềm tin...ok

---------- Post added at 01:08 AM ---------- Previous post was at 01:05 AM ----------

ý tưởng của bạn hay đấy,hy vọng hợp tác dài dài.mình sẽ bonus cho bạn 1$ qua AP.hy vọng đặt niềm tin đúng trỗ...:D

Tớ có ý tưởng dành cho site này ;)) xác nhận đã nhận $1 AP của thủ thớt

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,006
176,496
Latest member
Mrtranthee

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week