Tuyển ref Buxhost : RB 100% , 200% , 300% ,400%

nhanhui

Banned
Reactions
312
MR
0.000
Ngày 8-6 , đã có proof $2 levasfirm , site này uy tín mà it người tham gia dzi ta , anh em có trong danh sách thì báo danh để lãnh tiền nhé , RB 200% . Proof Danh sách ref : 1 , 2

Ngày 7 -6 : đã có thêm proof Salsbux , anh em vào báo danh để mình trả tiền lại nhé coi như RB 300% nhé . Proof : 1 Danh sách ref : 1 , 2 ,3 ,4

Buxecure : đã có proof , danh sách ref được nhận tiền , anh em vào báo danh nhé , danh sách ref nhân dc tiền : 1 , 2 , 3

Amazebux đã có proof Danh sach ref : 1 , 2 , 3 , [URL="http://cC7.upanh.com/23.197.30245136.2Mg0/ref4.png"]4 [/URL]

Tomabux đã có proof : Proof 1 . Danh sách ref : 1 , 2 ,3

Cám ơn các bạn .
[/COLOR]

Chú ý : vì mình RB theo proof nên anh em kick vào danh sách ref xem số tiền nhận được từ ref là bao nhiều rồi báo danh theo mẫu sau :
Site :
ID:
Số tiền nhận dc
PP hoặc LR
Yahoo: ( các bạn có thể để lại yahoo để mình add hoặc add yahoo của mình , nếu có proof thì mình thông báo qua yahoo cho các bạn báo danh , đỡ mất công các bạn phải theo dõi topic hoặc nếu site scam mình thông báo để các bạn ngừng click , thanks các bạn đã ủng hộ mình )

Ví dụ : Site: salsbux
ID : hdphik25
Số tiền nhận được : $ 0.3532

Thông báo : đã có proof 2 site tomabux và amazebux : anh em vào báo danh để nhận rb nhe[/SIZE][/COLOR][/B]

Buxhost hiện giờ nó scam nhanh quá nên mình lập ra thớt này để tập hợp anh em chơi buxhost lại , cùng nhau đăng kí và click ads với tiêu chí ăn chia đều cho tất cả các mem .

Ví dụ site apnabux bux , thành viên standard thì reg click mình được $0.0025 / 1 click ( tương ứng RB 100% ) , hiện nó đang cho up golden miễn phí và mình nhận dc tiền từ ref là $0.01 ( tương ứng RB 400% ) . Khi mình có proof mình sẽ trả toàn bộ số tiền nhận được từ ref , coi như là RB 400% khi có proof luôn . Mình k lấy 1 xu nào cả .

Hiện có rất nhiều bạn đăng kí và báo danh nhưng không click ads , k hiểu tại sao nữa ???

[Site này chắc chắn nó sẽ pay .

Site này mới ra nên chỉ có 7 mem , up free golden cho 200 mem đầu tiên .
Tặng 0.5$ trong account balance , minpay : 1$ . 6ads / ngày . Nếu solo thì 6 ngày là có thể rút được tiền . Mình cần tuyển ref site này , khoảng 3 ngày sau là có đủ điều kiện để rút và thông báo cho anh em . Nếu sau 3 ngày mình có proof thì bn 0.1$ cho anh em , còn k thì mình thông báo cho anh em ngừng click . Thanks .

http://www.kimonobux.com/?ref=nhanhui

Yahoo : lonely_boy_nt87

Last edited by a moderator:
Reg ủng hộ bạn site Tomabux
ID: visky1809
LR: U2356475

hợp tác làm ăn vì quyền lợi đôi bên nhé , thanks các bạn đã ủng hộ

các bạn đăng kí và click đều để nhận rb nhé , thanks các bạn

reg xong click đều nhé , thanks mọi người ủng hộ

đã cập nhật site mới . CLik đều nhé

reg cho bác 3 site: neoclixbux, rocellebux, juliabux
id: henrymmo

site tomato reg nó cứ báo lỗi viaproxy gì gì đó, chẳng hiểu.

rocellbux mình chưa nhận dc ref của bạn , bạn vào xem upline giùm mình nhé , thank bạn đã ủng hộ

Announcements

Forum statistics

Threads
420,988
173,055
Latest member
tinnis

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back