Tuyển ref chiến app android minpay 1$ via paypal

mygod001

Junior
Reactions
10
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
Chào mọi người, mình xin giới thiệu app mới minpay 1$ mới download khoảng 1k lượt thôi. Ai chiến thì ref ủng hộ mình để nhận 0.2 $ nhé !
nick ref : mygod001

https://play.google.com/store/apps/details?id=com.mobncash.rewards

Attachments

• proof mobncash.png
    proof mobncash.png
    18.1 KB · Views: 70
Last edited:
Dùng gì để fake ip bác ơi . vpn gì ạ . tên là gì bác

search google thiếu gì vpn hả bạn :confused:

Bác thớt cho e theo với

hí hí cảm ơn bạn :D

app thì nhiều mà k tải đc @@

chọn mấy cái point nhỏ làm cho dễ, point to nó toàn đòi phải nạp tiền thôi :oops::oops:

dễ ăn 2 $ 1 con lắm :D qua support có con CS mà có 27đ , đòi con cáslas mà 40đ

không phải tự nhiên mà nó để app đấy to điểm, bác nhỉ :D

search google thiếu gì vpn hả bạn :confused:

hí hí cảm ơn bạn :D

chọn mấy cái point nhỏ làm cho dễ, point to nó toàn đòi phải nạp tiền thôi :oops::oops:

không phải tự nhiên mà nó để app đấy to điểm, bác nhỉ :D
point nhỏ cũng k click đc bác ạ :(

Nát cmnr mới đăng câu ref :)

Nát cmnr mới đăng câu ref :)
Thật sự mình không biết nát hay không, mình share lấy ref bởi vì mình ko phải chuyên offer và cũng ít thời gian để chơi nên share nhận % ref. Và bạn cũng không nên phán xét người khác như thế. Thân :)

làm cái offer wall 1 của nó nó ghi là 24 credit thì làm xong nó trả cho 2,4 :( vãi ra
cái wall 2 thì có 1 2 credit cho mỗi app down...
bác nào tìm đươc con nào nhìu điểm chỉ em với :(

tạo 5 ních lấy code là được 1đ paypal , thớt đang câu người vào nhập cho thớt cứ 5 người bị phỉnh là thớt đuọc 1$ , em 1 trong số đó :eek:

tạo 5 ních lấy code là được 1đ paypal , thớt đang câu người vào nhập cho thớt cứ 5 người bị phỉnh là thớt đuọc 1$ , em 1 trong số đó :eek:

nhầm rồi bạn, nhận được 20% trên tổng số ref earn từ app thôi, các bạn ref mình mà ko chiến thì mình cũng ko có tí điểm nào :oops:

Thật sự mình không biết nát hay không, mình share lấy ref bởi vì mình ko phải chuyên offer và cũng ít thời gian để chơi nên share nhận % ref. Và bạn cũng không nên phán xét người khác như thế. Thân :)
Uhm xl bạn vì mình phát ngôn như vậy :) Nhưng nói thật cái proof 5$ thì cũng phải ăn từ lúc nó ngon rồi bạn ạ :) thấy câu bạn nói thật là vui :) Mình chỉ là ko thể tin nổi :D

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,944
174,115
Latest member
nObmen

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week