Tuyển ref Gokano và G/A cảm ơn :)

Reactions
1
MR
0.000
Tình hình là em muốn xin ref gokano từ các anh chị ạ.
Đã có nhiều người đi trước làm rồi nhưng em muốn làm lớn hơn ạ :p .
Nếu có từ 25 ref trở lên thì em sẽ giveaway cảm ơn :D. Nếu được thì tham gia nhé :D Em cảm ơn nhiều.

Link facebook: https://m.facebook.com/story.php?st...129499414:2:0:1475305199:-6973791829259441081

Giveaway 1.
From Nghia Be.
-
1. Mình đang tham gia một trang web tích điểm đổi quà gọi là Gokano. Mình sẽ giới thiệu về Gokano:
Gokano là một trang web giúp bạn kiếm quà miễn phí, ví dụ như từ $ paypal, tai nghe, sạc dự phòng cho đến Iphone hay MacBook @@
(Nghe có vẻ khó tin phải không? Hehe, mình mới đang thử nghiệm thôi. Khi nào được trả mình sẽ g-a tiếp ^^)
2. Dù trụ sở Gokano ở Ba Lan nhưng khi ship quà toàn cầu vẫn miễn phí (các anh chị đi trước nói vậy). Nhược điểm của nó là có thể mất từ 1 đến vài tháng ship tới VN @@ (trừ $ paypal & các loại gift card). Và phải hết 1 tháng nó mới cho bạn đổi điểm lấy quà (chắc giữa tháng 9 này có)
KHI NÀO CÓ THÌ IB MÌNH, MÌNH SẼ PAY NGAY
3. Bằng chứng: Gokano.com/gallery
4. Mình sẽ cho các bạn vote trong group Game Steam Bản Quyền cách pay out.
*ĐIỀU KIỆN:
Từ 25 mail trở lên đăng kí qua link ref của mình (thế mới có điểm làm g-a được, hehe )
Các bạn có thể chia sẻ. Càng nhiều càng lớn (đùa thôi, max là 100 người). Và các bạn cũng thử xem. Rồi các bạn cũng có $ mua game bạn quyền
*Mini-guide mỗi bức ảnh cho bạn nào thắc mắc.
Link đăng kí: http://gokano.com/ref/DiAYkcsUs8Xey7DZwp
Các bạn vui lòng share rồi inbox page: mailđăngkílinktrên sốngẫunhiêntừ0-100.
Cảm ơn đã đọc và tham gia

Em tính cứ 25 người thì 3 người 1$ paypal ạ :). Không nhiều nhưng lần sau có vốn em làm tiếp ạ :D. Mong mọi người ủng hộ.

*(Cái site này pay theo kiểu dị thường nên theard này em đặt tên k theo cấu trúc được).

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back