Referrer Tuyển ref mycashbrowser sll - Bạn không bao giờ thiệt :D

tltd2010

Hero
Reactions
731
MR
0.024
Tuyển ref mycashbrowser - RB lên tới 80% , hỗ trợ newbie nhiệt tình :D

ĐĂNG KÝ ỦNG HỘ MÌNH TẠI ĐÂY + ĐỂ LẠI ID TÀI KHOẢN ĐÃ ĐĂNG KÝ NHÉ ^^

Trước hết với newbie mình sẽ hướng dẫn tận tình từ A>Z , kể cả các bạn có ref cho mình hay không ! , nếu ai cảm thấy mình không tận tình có thể lên đây để nói .... Bạn thấy mình off không on thì cứ pm câu hỏi mình sẽ hướng pm lại . yahoo: n_n_dungquentoi_p .

Chế độ BN : 60% tất cả những gì mình nhận được của các bạn :D và 80% nếu bạn là 1 trong 5 người ref đầu tiên :D, đúng vậy tiêu chí của mình là : giúp ref cũng là tự giúp chính mình ^^

Chơi Mybrowsercash - dễ hơn jss hay zeek nhiều . Bạn chỉ cần chăm chỉ click quảng cáo mỗi ngày nếu muốn chơi free , mỗi ngày chăm chỉ bạn sẽ kiếm được 0.15$ + số $ bonus của nó bạn sẽ được khoảng 0.2$ mỗi ngày . Đăng ký ở đây nhé : http://www.mybrowsercash.com/index.php

Mình đc 4$ từ các bạn thì bạn cũng sẽ được 6$ từ chính mình :D , chính vì thế để thuận lợi cho cả 2 bên mình sẽ up tài khoản :D , nhưng phí hơi cao nên nếu ít ref mình sẽ bị lỗ , vì vậy mong các bạn ủng hộ :D , khi đủ 40 ref mình sẽ up ... nhanh chân lên nào . 5 bạn ref đầu tiên mình sẽ RB 80% nhé ^^

Còn đây là hướng dẫn cụ thể :

1) Đăng ký và chơi cơ bản

Mybrowsercash là một ứng dụng phần mềm cho phép bạn kiếm được tiền khi lướt web. Hiện nay Mybrowsercash chỉ hỗ trợ cho trình duyệt internet explorer và firefox (chưa hỗ trợ cho google chrome). Phần mềm Mybrowsercash cho phép bạn lướt web như bình thường và bạn sẽ kiếm được tiền nhờ vào thời gian duyệt web hay click các quảng cáo. Khi vào 1 trang web bất kỳ, hệ thống của Mybrowsercash sẽ hiển thị quảng cáo như hình dưới:
Mybrowsercash1 Lướt web kiếm tiền với Mybrowsercash

- Bạn có thể cài đặt 1 tài khoản Mybrowsercash trên nhiều máy tính. Nhưng lưu ý mỗi người chỉ được đăng ký 1 tài khoản. Để cài đặt Mybrowsercash trên nhiều máy tính chỉ cần cài đặt phần mềm như bình thường và đăng nhập bằng tài khoản của bạn.
- MyBrowserCash là thuộc sản phẩm của công ty giấy kỹ thuật số.
Công ty đã được làm kinh doanh trực tuyến trong hơn 10 năm,trụ sợ tại Geneseo New York
(Copyright 2011 MyBrowserCash.com & Digital Paper Products, Inc)
4142 Lakeville Rd Ste 2 #333, Geneseo NY 14454 – 1-866-520-0118
- Mybrowsercash thanh toán qua Paypal và Alertpay. Số tiền để thực hiện thanh toán là 20$, hiện nay đã có nhiều bạn nhận được thanh toán nên có thể yên tâm.
Bạn CLICK ĐÂY để đăng ký tài khoản Mybrowsercash:

Làm theo hướng dẫn:

Sau đó Đăng Nhập vào tài khoản: điền EMAIL và PASS vừa mới đăng ký.
Tiếp theo Download và cài đặt chương trình tại đây :
Code:
http://www.mybrowsercash.com/members/mybrowsercashsetup.exe
Lưu ý : đăng nhập IE và Firefox để dowload, Chrome không chấp nhận
Sau khi chạy file mybrowsercash.exe song,nó hiện lên trình duyệt IE hoặc Firefox yêu cầu ghi Email và password các bạn điền email và password vừa đăng kí vào và nhấn Submit.

Sau đó ra 1 trang mới thì nhấn vào: Log back into the MyBrowserCash Members Area để vào tài khoản Click Account Settings và làm theo hình dể có nhiều quảng cáo hơn:

Click Account Settings thấy như vầy là xong. Khi các bạn vào 1 trang web nào đó ở trình duyệt Firefox hay IE nó sẽ hiện lên 1 quảng cáo nhỏ ở bên trên góc phải của trình duyệt ta nhấn vào là được tính tiền:

Ngoài ra có một số trường hợp banner choán hết màn hình của các bạn khi lần đầu tiên chúng ta vào tài khoản và bắt đầu lướt web. Lúc đó chúng ta chỉ việc đợi thời gian chạy hết 5s rồi bấm vào :”Close” ở bên phải như hình dưới đây:

Nếu ta giới thiệu được nhiều người hoặc mua ref hoặc nâng cấp tài khoản thì ta sẽ kiếm được rất nhiều vì hoa hồng rất cao 45% với tài khoản free và 90% với tài khoản Bạc và Vàng. Khi đó nên nâng cấp tài khoản ngay lập tức,sau đây là thông tin nâng cấp tài khoản các bạn xem nhé !( nâng cấp qua VISA và Alertpay)

Chúc các bạn kiếm được nhiều tiền!
Và cuối cùng đăng ký ủng hộ mình nhé !
Code:
 http://www.mybrowsercash.com/index.php?refid=184652

2) Đầu tư sinh lời ( cái này mới là chính ) :

2/ ĐẦU TƯ SIÊU LỢI NHUẬN

CÁC BẠN KHÔNG KIẾM ĐƯỢC Referral HOẶC Referral KHÔNG MANG LẠI $ MỘT CÁCH ĐỀU ĐẶN ? ĐỪNG LO , MYBROWSERCASH MANG ĐẾN CHO CHÚNG TA MỘT HÌNH THỨC MUA CỔ PHIẾU GIỚI THIỆU ( Referral Shares!) . CHI TIẾT NHƯ SAU :
- MỖI Referral Shares! ( GỌI TẮT LÀ CP) GIÁ 5$ .
- 1 CP CHỈ HOẠT ĐỘNG TRONG VÒNG 60 NGÀY .
- LÃI SUẤT HÀNG NGÀY CỦA 1 CP LÀ 2% . NHƯ VẬY HÀNG NGÀY 1CP SINH LÃI LÀ 0,11$ ==> TIỀN NÀY SẼ VÀO TÀI KHOẢN CHÍNH CỦA BẠN.
- SAU THỜI GIAN 60 NGÀY CP NÀY SẼ TRƯỞNG THÀNH . NÓ SẼ DIE VÀ MANG LẠI :
+ 1$ TRONG Account Balance ( CÁI NÀY CÓ THỂ RÚT VỀ XÀI)
+ 2$ TRONG Purchase Balance (CÁI NÀY ĐỂ MUA CP TIẾP THEO ...)
NHƯ VẬY VỚI 5$ / 1CP :SAU 60 NGÀY CÁC BẠN SẼ CÓ
+ 0,11*60 + 1 = 7,6$ TRONG Account Balance .
+ 2$ TRONG Purchase Balance.
VỚI 10 CP ( 50$ ) HÀNG NGÀY CÁC BẠN SẼ CÓ LÃI 1,1$ VÀ SAU 60 NGÀY CÁC BẠN SẼ CÓ : + 0,11*60*10 + 10 = 76$ TRONG Account Balance .( LÃI 26$)
+ 20 $ TRONG Purchase Balance. MUA ĐƯƠC 4 CP....
.... . .. . . .. .
CÁC BẠN CỨ TÍNH THỬ XEM . NẾU CÁC BẠN TÁI ĐẦU TƯ ( KHI ĐỦ 5$ ), MUA TIẾP CP . . . . . KHI ĐẠT ĐƯỢC 100 CP :
HÀNG NGÀY CÁC BẠN SẼ CÓ LÃI 11$ VÀ SAU 60 NGÀY CÁC BẠN SẼ CÓ : + 0,11*60*100 + 100 = 760$ TRONG Account Balance .( LÃI 260$)
+ 200 $ TRONG Purchase Balance.
MỘT CON SỐ THẬT ẤN TƯỢNG PHẢI KHÔNG CÁC BẠN .
* LƯU Ý :- ĐỂ ĐƯỢC CÓ LÃI HÀNG NGÀY THÌ CÁC BẠN FIAR CLICK ĐỦ 10 ADS HIỆN RA
- pHẢI ĐĂNG NHẬP VÀO SITE ÍT NHẤT 1 LẦN ( NẾU LÀ THÀNH VIÊN FREE)

ĐẤY CHỈ LÀ MỘT MÌNH BẠN LÀM THÔI . CÒN KHI CÁC BẠN CÓ THÊM NHIỀU REF , CÁC BẠN NÂNG CẤP VÀ SẼ ĂN MỘT MỨC HOA HỒNG THẬT LỚN . CHI TIẾT NHƯ SAU :

HƯỚNG DẪN MUA CP :
ĐĂNG NHẬP TÀI KHOẢN ===> CHỌN NHƯ HÌNH :

P2 1.jpg

P2 2.jpgP2 3.jpg

NHƯ VẬY LÀ CÁC BẠN ĐÃ CÓ THỂ KIẾM TIỀN ĐƯỢC RỒI ĐẤY
VÀ ĐÂY LÀ SỐ CP MÌNH MUA ĐƯỢC:

P2 4.jpg

Đăng ký ủng hộ mình bằng cách click vào link dưới nhé :

Mọi thắc mắc liên lạc yahoo : n_n_dungquentoi_p . Bạn nào không ref nhưng nếu đã được giải đáp thắc mắc thì vào đây thanks mình 1 cái nhé :D , hoặc ai up lên thì mình thanks trước , hậu tạ sau ^^.

P/s: mình cũng là ref của anh boydatinh3107 nhé , bạn làm ref mình cũng là ref của anh boy luôn nên có thể sẽ nhận được 2 BN :D , cái này để mình thương lượng :D

Last edited by a moderator:
UP ......... Ai muốn chơi free không cần phải đủ tiền payout , lúc nào muốn BN thì pmm mình , mình sẽ BN ngay lúc đó :D

Thằng này có cho chuyển upline không nhỉ? Nếu chuyển thì mình sẽ làm ref cho bạn. Mình mua cổ phần có được cậu BN cho không vậy?

Có chứ bạn , không thì mình đi ref làm gì :D , bạn là 1 trong 5 người đầu tiên mua share mình BN 80% , nhanh chân lên :D

Thế chuyển upline như thế nào cậu hướng dẫn mình với.

Tắt phần mềm đi , vào remove phần mềm tận gốc , clear cokie + history ở trình duyệt > đăng ký acc mới , còn chuyển thì chắc ko ^^ , nhanh lên có mấy người đký rồi :D

Tắt phần mềm đi , vào remove phần mềm tận gốc , clear cokie + history ở trình duyệt > đăng ký acc mới , còn chuyển thì chắc ko ^^ , nhanh lên có mấy người đký rồi :D

vậy sao lúc người ta hỏi có chuyển upline ko bạn trả lời có, cuối cùng cũng đăng kí mới :binhsua149:

Nếu phải đăng ký mới thì thôi vậy vì tài khoản của mình giờ đã có 10$ rồi, bỏ phí lắm

Thanks các bác up :D ,up tiếp cho anh em tham gia đầu tư , còn không thì click cũng được :D, sắp tới sẽ BN tập thể ^^

mua = LR có đc ko cậu?

Chấp nhận AP hoặc PP , nếu cần thì bạn ex sang :D , cũng không cần đủ 5 $/share đâu vì nếu click đc 2$ rồi thì chỉ mất 3$ :D , sau 60 ngày lãi tổng là 7.6$ rút ra được và 2$ không rút được (chỉ để đầu tư tiếp) , tiếp tục 3$ nạp vào :D ... , đó là cách chơi tiết kiệm nhất , nói chung cứ 3$ thì sẽ lãi 9.6$ nếu biết chơi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,446
173,608
Latest member
irenepain

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week