Tuyển ref site mới, 0.2$ per day.

finfinline

Junior
Reactions
1
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Hiện tại mình đang cần tuyển gấp ref cho trang này để test site (không giới hạn). 0.1 per click, min pay 2$. Hình thức bonus mình đã ghi ở dưới. Khi đăng kí nó sẽ bonus 1$ trong account balance của bạn, click mấy ngày nữa đủ 2$ là rút b-(

Bạn nào đăng kí thì để lại ID đăng kí với tài khoản PP nhé. Thank all ;)
Updated 25/03/2001: Các bạn lưu ý khi mà click vào link ref của mình, phần referer nó không hiện hoặc tên khác thì các bạn làm ơn ghi là pinfog991 hoặc reset modem rồi đăng kí lại theo link ref nhé. Những bạn đã ref theo link của mình mà không có tên mình đã bonus 0.01$. Tuy là ít nhưng cảm ơn vì các bạn đã ủng hộ mình. Cứ sau 20 click mình sẽ auto refback, các bạn yên tâm nhé. Có gì thì PM ngay tại topic hoặc gửi tin nhắn cho mình, mình sẽ trả lời đầy đủ. Thank all :D
Update ref 27/03
rubyflower - PP: [email protected] - 15 clicks - Đã bonus đợt 1 - Đã bonus đợt 2
jungyumi - PP: [email protected] - 20 clicks - Đã bonus đợt 1 - Đã bonus đợt 2
rangloisi - PP: [email protected] - 20 clicks - Đã bonus đợt 1 - Đã bonus đợt 2
hoanganhnguyen - PP: [email protected] - 14 clicks - Đã bonus đợt 1
quangtrunghd - PP: [email protected] - 5 clicks - Đã bonus đợt 1
Các bạn cố gắng tiếp tục nhé ;)
Các bạn ref mới chú ý nhé, mình sẽ thay đổi hình thức bonus từ ngày hôm nay (27/3/1011) . Có 2 hình thức
1 là sẽ bonus 0.05$ sau khi bạn click đầy đủ trong 3 ngày, và sẽ bonus 0.05$ nữa sau khi các bạn click được 1 tuần. Refback 100% sau 20 clicks
2 là sẽ bonus ngay sau khi bạn đăng kí và click hết ad 0.05$, sau 3 ngày click đầy đủ mình sẽ bonus thêm 0.05$ nữa. Refback 50% sau 20 clicks
Các bạn ref đăng kí mới thì ghi ID, địa chỉ PP và chọn 1 trong 2 hình thức nhé
Update 28/3/2011: Hiện giờ mình chưa đủ đk cashout + một số ref chỉ click 20 cái để lấy bonus và RB nên việc RB mình sẽ chờ đến khi có proof rồi sẽ tổng hợp và RB cho các bạn đầy đủ (4 ngày nữa), bonus sign up vẫn sẽ diễn ra bình thường. Các bạn tiếp tục ủng hộ mình nhé. Số click của các bạn mình sẽ update hàng ngày ngay tại đây, nếu có thắc mắc gì các bạn cứ để lại trong topic, mình sẽ trả lời đầy đủ. Thank all :D
hieutranngoc77 - PP: [email protected] - 10 clicks - HT1

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,144
175,500
Latest member
hbdhoc

Most discussed of week

Most discussed of week