Other Tuyển ref zeek đợt 2 - bonus và refback khủng - còn nhiều chính sách linh tinh khác nữa

Status
Not open for further replies.

kuteomientay

Senior
Reactions
300
MR
0.000
Tình hình dạo này zeek đang khá nổi nên mình muốn tuyển thêm zeek với những chính sách sau đây:
Topic tuyển reg đầu tiên của mình tại forum này: đây

* chính sách bonus (ref phải đạt 240 point trở lên trong 2 tháng chơi free):
+ Bonus 6usd sau 2 tháng chơi free
+ Bonus thêm 4usd nữa là chẵn 10usd khi nào reg tái đầu tư vip lên đến 230 vip (cái này thường thì hết khoảng một tháng tái đầu tư, mình đã chơi và đạt được khoảng hơn 240 vip sau 3 tháng chơi)

* chính sách trả công cho sự cố gắng của bạn :(chú ý: chỉ áp dụng sau 4 tháng chơi).
+ chính sách 1: Bonus 100% mãi mãi khi bạn tuyển được 10 reg f1 trở lên và 10 f1 này đều phải up lên thì mới bắt đầu trả công lại cho bạn.
+ chính sách 2 (đạt được chính sách 1 thì mới đc hưởng chính sách 2 này): bonus 100% mãi mãi cho những gì bạn làm được bắt đầu từ đây (lưu ý những gì bạn làm được ở đây là: 1/ bạn tái đầu tư mình đc chia lãi, 2/ bạn nâng cấp mình đc chia lãi thì mình sẽ trả lại toàn bộ số tiền mình nhận được đó lại cho bạn ).

p/s: những reg hiện tại đang reg cho mình mà chưa đc mình bonus thì có thể chuyển qua những chính sách bên topic này và những reg đã đc bonus thì mình sẽ xem xét công sức làm việc của các bạn như thế nào để trả công xứng đáng với các bạn

* tại sao mình đưa ra những chính sách ở trên:
+ dạo này thấy cheat quá nhiều nên mình ko muốn bonus hết 10usd một lần . vì vậy có nhiều bạn sẽ hỏi rằng mình là newbie thì lấy đâu ra 4 usd nữa để nâng cấp. mình nghĩ rằng trong 2 tháng chơi free bạn có thừa thời gian để kiếm hàng chục usd với web nga (theo mình là vậy), bạn nào không biết chơi web nga thì pm mình, mình chỉ nói bạn alice chỉ cho :binhsua07:. vậy là giải quyết được vấn để tiền nâng cấp rồi nhé.
+ mình nghĩ tại sao các bạn phải cheat: mình chả thấy ai cheat mà sống lâu bền và thành công được. và mình nghĩ rằng người việt nam mình nhiều người chơi mmo vô cùng ích kỷ, ko thèm ref cho ai thà chơi một mình còn hơn để nó đc hưởng lợi từ mình (kết quả người ta thành công từ khi nào mà mình vẫn là thằng ngu suốt đời ). vì vậy mình mới có chính sách trả công 100% cho các bạn và mình khuyến khích các bạn nên tuyển nhiều reg vào nên mới đưa ra thêm điều kiện

yahoo: kuteomientay

sau cùng mình cám ơn các anh em đã ủng hộ mình trong thời gian qua. chúc các anh em kiếm được thật nhiều tiền

Last edited by a moderator:
Tuyển kiểu này thì khó đấy bạn hiền :m131: Vì mời dc 10 ref level 1 là 1 chiện ko đơn giản

bạn nói kiểu đó mấy anh em khác nản hết thì sao, mới đầu mình cũng vậy thôi, nhiều reg hay ko là do mình thôi :binhsua14:

thui úp cho bạn hiền, cập nhật tin tuk euro liên tuc nhé

10 f1 update tất cả thì hời quá còn zi` :)). vụ này khó đây . up phụ anh bạn

10 f1 update tất cả thì hời quá còn zi` :)). vụ này khó đây . up phụ anh bạn

đã chơi lâu dài thì sợ gì ko đc chỉ có mấy tay tối ngày nghĩ chích choác thì mới làm ko đc

khôn ra rồi đó nhưng khôn mất phần người khác rồi :m121:

:m131: nói chung bạn chơi đẹp thì tự khác sẽ có người tìm :m131: Đừng như những ai khác chít choát sống lay lắt qua ngày :m131:

:m131: nói chung bạn chơi đẹp thì tự khác sẽ có người tìm :m131: Đừng như những ai khác chít choát sống lay lắt qua ngày :m131:

chả hiểu bác này nói kiểu này là gì :binhsua10: bác này có vấn đề gì ko biết hay nói câu làm ngta khó hiểu :binhsua01:

chủ thớt post 476 bài mà thanks người ta đến 473 bài khiếp supper spam thanks chứ ko phải chỉ là spam ;))

chủ thớt post 476 bài mà thanks người ta đến 473 bài khiếp supper spam thanks chứ ko phải chỉ là spam ;))
pó tay, giờ bạn nói mình mới để ý, ai mình cũng thank cả, giờ phải để ý mới đc, thank bạn nhiều :binhsua07:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,658
Latest member
gamenohuplus

Most viewed of week

Most discussed of week