Tuyển Referral đẹp trai tay to !

thuhuong88

Newbie
Reactions
26
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Chào các bạn, mình đã tham gia MMO được một thời gian và cũng đã có chút vốn. Nay mình muốn đầu tư vào trang mới launch được hơn 1 tuần, đó là trang:

www.dexbux.com

Trang này hiện nay đã có proof rồi, các bạ có thể vào forum để xem. Nay mình muốn tuyển clickers tay to đẹp dzai (để click đều tay :) - những ai chưa join trang này thì ủng hộ mình, làm referral cho mình và mình sẽ bonus cho cac bạn như sau:

100%/100 click đầu tiên và 70% cho các click về sau. Các bạn click đều tay và mình sẽ gửi bonus vào 2 ngày cuối tuấn qua PP (chỉ PP thôi nha, các phương thức thanh toán khác mình chưa sẵn sàng, hi...). Nếu bạn nào lười click và không đều sẽ phải chấp nhận giảm bonus nha :D

Link ref của mình đây:

http://www.dexbux.com/register.php?ref=goldmem

Các bạn reg và để lại ID, PP để mình cập nhật và bonus vào 2 ngày cuối tuần, nếu không có gì thay đổi tuần này mình sẽ có proof, hi...

Cám ơn các bạn ủng hộ

Last edited by a moderator:
Anh chuyển bài viết của em sang mục Newsite nhé! lần sau em đọc nội quy post bài viết rồi hày post kẻo post sai hết nội quy em ạ! Trong mục PTC chỉ post web nào lên khi web đó đã có proof!

Dạ, cám ơn anh, nhưng mà em thấy site này có proof rồi mà, hay phải proof của chính chủ topic mới được hả anh? Lần sau em sẽ rút kinh nghiệm :D

Đúng rồi đó em! em post proof lên nhé! post proof của em ấy! Anh vừa đăng ký làm ref của em trang này nhưng bị lỗi khi đăng ký! để tý nữa anh thử lại xem thế nào!

Đúng rồi đó em! em post proof lên nhé! post proof của em ấy! Anh vừa đăng ký làm ref của em trang này nhưng bị lỗi khi đăng ký! để tý nữa anh thử lại xem thế nào!

Thanks anh nhiều, hic..

Ơ rưng mà...nếu sau này em có proof thì có thể lập lại topic này ở khu vực kia không anh?

Ok em! bây giờ mọi người hay đi copy proof rồi xóa cái mail đi để post bài quá! hicc! Nếu như em sắp có proof thì có thể yêu cầu mod để cho em 1, 2 hôm rồi em post proof sau!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,042
175,382
Latest member
Anbreinteriors

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week