Tuyển REFERRALs Một Số Trang Sau

Status
Not open for further replies.

5box

Newbie
Reactions
718
MR
0.000
Tuyển REF PTC.RB Trên 80% Mỗi 50 Click. Trả Tiền Ngay Vì Uy Tín!

Mình muốn tuyển Referrals cho một số trang này. Hi vọng mọi người sẽ ủng hộ.

Bảng Tổng Kết
Sheet 1: Danh Sách REF
Sheet 2: Chế Độ REF & Bonus
Sheet 3: Mình hạn chế chuyển tiền các khoản nhỏ của PP vì sợ limit acc. Mình chỉ giao dịch với các khoản trên $0.1. Bảng này được tạo ra với mục đích như vậy.
Mình không còn bonus và RB cho site mì ăn liền nữa nhưng nhũng bạn REG và click đều thì mình sẽ bonus lại một phần nhỏ. Mình tổng kết tích lũy lại cho các bạn. Khi đủ 0.1 thì mình báo cho mọi người xem có muốn rút chưa hoặc nếu thích thì mọi người dồn lại cho nhiều rút một lần.
Sheet 4: Hóa đơn đã chuyển tiền cho các bạn
Mình sẽ cập nhật bảng này hàng tuần. Nếu có thêm câu hỏi thì mọi người cứ hỏi

Thông báo:
Đã Rb cho thiensuvoly, haibeo338vn ở site affptc.
Thanh toán hoàn tất cho vuhung368, eraltiker. Đóng sổ tích lũy.

I – Tuyển REFERRALS PTC

Ngừng tuyển

II – Tuyển REFERRALS PTU & ADF.LY

1)Adf.ly: Adf.ly là trusted Site trong lĩnh vực rút gọn link. Các bạn chỉ cần rút gọn link, đem link rút gọn đi giới thiệu. Cứ mỗi lượt click vào SKIP AD là bạn có được tiền.
Tìm hiểu về Adf.ly
Đăng kí tại đây

2)HulkShare: Cũng là trang PTU. Đây là trang mình rất yêu thích. Trang này có các ưu điểm sau:
_Tốc độ download tốt (không thua gì MediaFire nhưng lại trả tiền cho uploader)
_Trả tiền theo lượt view (không phải theo lượt download)
_Không có thời gian đợi (tối thiểu là 15s đối với các host khác)
_Không dùng capcha khi download
_Không cần đợi giữa hai lượt download
Một site tốt thế này thì các uploader nên đăng kí. Chưa kể vài tuần đến sẽ có chương trình REF, biết đâu đến lúc đó mình sẽ trả cho các bạn một khoản tiền thì sao :D
Đăng kí tại đây

3)PiggyShare:
Đăng kí tại đây
€35/1000 lượt down

4)ImagePorter: Là dạng trang kiếm tiền bằng phương pháp up ảnh. Càng nhiều lượt xem ảnh và download thì mình càng được nhiều tiền. Những Uploader chuyên nghiệp thường dùng up ảnh đi kèm để tăng thêm doanh thu cho mình.
Đăng kí tại đây

2 – Quyền lợi của bạn:

Thay vì đăng kí Referrer cho người khác và không được gì thì mình sẽ chia cho bạn 50% tiền từ REF. Tùy theo trang có số % từ REF khác nhau thì các bạn có thể nhận được số tiền khác nhau.

Mình ví dụ ở Adf.ly

Bạn báo danh, bạn là ADFLY220977 cho mình. Số tiền bạn kiếm được là $0.30533. Mình được nhận 20% số tiền là $0.06107. Mình sẽ trả cho bạn 10% REF. Đó là $0.03053 >>> $0.03

3 – Số % REF mỗi host quy định
Adf.ly: 20% (bạn nhận được 10% từ mình)
HulkShare: Hiện tại chưa có chương trình REF. Admin bảo sẽ triển khai trong vài tuần đến.
ImagePorter: 10% (bạn nhận được 5% từ mình)

4 – Làm sao để bạn có thể nhận được tiền REF từ mình?
Các bạn Register xong thì báo danh cho mình ở dưới nhé. (ID, tên tài khoản (hoặc số tài khoản), tài khoản PAYPAL, yahoo).

5 – Kết:
Đây là một lợi thế của REF trong MMO. Vì vậy, mình hi vọng mọi người cùng hợp tác làm với nhau nhé!
Mình làm ăn giữ chữ tín. Tùy theo yêu cầu của bạn, mình có thể trả ngay $0.01 khi bạn vừa đạt đến.
Mình sắp có proof của Adf.ly. Khi nào có, mình sẽ post lên ngay cho các bạn.
Hi vọng mọi người sẽ cùng hợp tác với nhau

Thông tin về mình:
Họ và tên: Huỳnh Hồng Việt Anh
Sống tại Đà Nẵng
Email: [email protected]
Yahoo: quocanhviet

Last edited by a moderator:
Đã Reg
adf.ly

Đã thấy danh sách của bạn nhé!
Mã số ADFLY343207 đăng kí 28/03/2011 05:53:27 GMT
Để kiểm tra xem có đúng mã số của mình không thì bạn vào mục Referrals nhé!

---------- Post added at 04:16 PM ---------- Previous post was at 04:13 PM ----------

Sắp có Proof rồi đấy bạn. Sẽ RB cho bạn ngay khi đạt được 0.01 đầu tiên nhé! Còn nếu muốn chuyển nhiều hơn thì tùy bạn. Chúc một ngày tốt lành

Có một số pro up ảnh kiếm được hơn $5 một tuần đây nhưng mà không biết cách làm thôi. Up ảnh, up file, up nhạc đều là Pay To Upload (PTU). PTU đòi hỏi người chơi kiên trì là số 1

---------- Post added at 06:01 PM ---------- Previous post was at 05:58 PM ----------

Còn 1 bạn reg trong Imagehyper mà chưa báo danh

Đây là proof lần thứ 7 của nickname kevin2448 trên 4rum ImageHyper

Mọi người muốn xem thêm proof thì vào đây!
http://adf.ly/10JaF

---------- Post added at 06:19 PM ---------- Previous post was at 06:13 PM ----------

Uhm.Nếu mà siêg up ảnh quảng cáo thì kiếm cũng nhanh lắm !
Chính xác rồi bạn. Nếu làm chuyên tâm và biết một chút thủ thuật cho từng dạng upload thì bỏ túi tối thiểu 50 cent trong một ngày là bình thường. Chưa kể những Us user có lợi thế về quốc gia thì họ còn nhiều hơn mình nữa.
Ở ADF.ly, với 4 click US >>> có 1 cent. Nhưng muốn 1 cent với VietNam thì phải có 40 click là tối thiểu. Quá chênh lệch phải không? Mà VN cũng còn tốt đấy. Như Belarus chẳng hạn, 4 clicks US = 250 Clicks Belarus. 1 khái niệm cơ bản thôi. Giá tiền còn bị ảnh hưởng bởi pay rate nữa. Xem thêm ở đây: http://adf.ly/rates.php

Cái sites trong Image có chế độ High Medium Low là gì vậy bạn?
Mình chỉ giải thích được cái vụ site thôi. Còn cái này chắc là ảnh hưởng đến kích cỡ của băng quảng cáo đó.

sau này cứ vào trang 2, chình sửa cái post này. đừng post thêm nghe Phước. Click hàng ngày cho!

---------- Post added at 11:05 PM ---------- Previous post was at 10:53 PM ----------

Tìm Wallpaper mà up lên Phước ơi. Ảnh này chắc toàn MMOer xem thôi :D

---------- Post added at 11:34 PM ---------- Previous post was at 11:05 PM ----------

Mai click tiếp. Hôm nay hết lượt

sau này cứ vào trang 2, chình sửa cái post này. đừng post thêm nghe Phước. Click hàng ngày cho!

---------- Post added at 11:05 PM ---------- Previous post was at 10:53 PM ----------

Tìm Wallpaper mà up lên Phước ơi. Ảnh này chắc toàn MMOer xem thôi :D

---------- Post added at 11:34 PM ---------- Previous post was at 11:05 PM ----------

Mai click tiếp. Hôm nay hết lượt

Làm 1 phát wallpaper cho đẹp ! Hi

Hoàn thành click hôm nay :D. Lên google mà search wallpaper ấy. Bỏ thêm 1 cái link adf.ly lên kia. Mình SPAM tiếp cho. =)). Ủng hộ hết mình nhé!

Phước là newbie thì nên chơi PTC trước đi. Quen với MMO và có chút vốn thì bắt đầu qua PTU. thế này thì ông nản sớm. Hic

---------- Post added at 06:53 PM ---------- Previous post was at 06:51 PM ----------

Thêm 3 click. Tí tắt mày ủng hộ thêm. Bỏ thêm link adf.ly lên đi. Click cho.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week