Ultimake - Site uy tín bậc nhất của PTC - Sự lựa chọn tuyệt vời cho Newbie

N.N.Lee

Banned
Reactions
164
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
**** Tiếp tục 1 site Insant Payout, uy tín bậc nhất thế giới hiện nay đó là Ultimake PTC
Thông tin site:
Code:
 4ads/ngày
1ads=0.01$ Giống NeoBux)
Payout 1$ qua AL và LR

Đăng ký ngay

Thằng này mình đang cần tuyển Ref gấp nên chế độ refback là 120% cho 100 click đầu tiên! các bạn để lại thông tin ID và địa chỉ paypal nhé!!

Chiến nhanh nào cả nhà!

---------- Post added at 05:58 PM ---------- Previous post was at 04:09 PM ----------

Up nào site uy tín!

---------- Post added at 06:27 PM ---------- Previous post was at 05:58 PM ----------

Up nào! SIte uy tín mọi người chiến nhanh!

Mình có cả 3 địa chỉ ngân hàng! PP, AL, LR nên refback qua cái nào cũng được! web nó trả tiền cho mình nhưng mình refback cho các bạn từ chính tài khoản của mình chứ có phair của nó đâu mà phải lo! hix! Bạn lèn newbie à!

Thanks bạn đã ủng hộ! cclick đều bạn nhé! bạn anò không biết nhiều tiếng anh thi nên sử dụng trình duyệt google chorm để dịch mới cái very load ads của nó nhé! thực ra nó quay đi quẩn lại cũng có khoảng 5 cái hình để mình verry, click 3 hôm là quen ngay mà!

Bạn dùng yahoo phải không? tó khuyên các bạn chơi MMO chúng ta nên sử dung gmail chứ yahoo một số site không gửi thư đâu! bạn đăng ký lại bang 1 mail mới gmail đi nhé, hoặc có thể bạn xem trong mục spam nó có gửi vào đó không? bạn nên dùng gmail! chúc bạn thành công!!

site này khi mình cần nó gửi lại mail nó chỉ bắt mình nhập id thôi nên mình không thay mail mới để nó gửi được
vĩnh viễn mất đi 1 trang ptc ^.^
chúc chủ thớt làm ăn phát đạt

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week