• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer Ultimate , dangtuyenhuan vào đây nào!

Status
Not open for further replies.

legialoc

Banned
Reactions
4,302
MR
0.000
Tình hình thằng em mình có chơi PPD trang dollarupload. Khi nó cashout thì trên trang thông báo là đã sent. Nhưng mà khi check tài khoản paypal thì lại không có. Nó mới gửi mail support cho dollarupload
Dollarupload trả lời:

Nó gửi tiếp support:

Và Dollarupload trả lời:

Email: tuyendt5@gmail.com mình check trên mmo thì ra của @Ultimate

Hình

Như vậy dollarupload đã gửi tiền về tài khoản của cậu @Ultimate

Hỏi tiếp dollarupload về IP đăng nhập vào tài khoản của thằng em mình thì nó cho ra IP

Check IP 118.69.34.117 thì ra

Xem thời gian dài, có thể khẳng định IP này do dangtuyenhuan dùng và nhoklj cũng là dangtuyenhuan.

Mời 2 người vào đây giải quyết!

Tuy số tiền không lớn nhưng nó cũng là công sức của thằng em mình!

O bun cuoi nhi. em bac cash vo pp em bao em thanh toan. h lai report scam la the nao :-??
ông tướng ghi có dấu đi ko ăn ban vì tội gì lại ăn ban vì tội ko dấu thì khổ

Trước khi cậu nói thì cậu nên đọc kỹ topic!

Ở đây nếu tiền đã về tài khoản của cậu mà không phải do công sức cậu làm ra thì cậu refund lại dùm cho thằng em mình. Mình se biết ơn, và mình sẽ điều tra thằng SCAM!

Trước khi cậu nói thì cậu nên đọc kỹ topic!

Ở đây nếu tiền đã về tài khoản của cậu mà không phải do công sức cậu làm ra thì cậu refund lại dùm cho thằng em mình. Mình se biết ơn, và mình sẽ điều tra thằng SCAM!
Em của cậu đax bị scam mà ko hiểu thằng scam lừa kiểu gì mà nó lừa đc em cậu cash pp về pp cậu Tuyen. Mà hôm đó là mình nhờ acc cậu ấy đe nhận tiền do pp minh limit.proof cậu Tuyên Úp hộ mình với nhé

Em của cậu đax bị scam mà ko hiểu thằng scam lừa kiểu gì mà nó lừa đc em cậu cash pp về pp cậu Tuyen. Mà hôm đó là mình nhờ acc cậu ấy đe nhận tiền do pp minh limit.proof cậu Tuyên Úp hộ mình với nhé

Giống như nó bị cài keylogger. Bị đăng nhập vào tài khoản, hủy cái payment hiện tại, tạo cái payment quick về tài khoản của cậu ultimate!

cash vào pp của cậu, giờ cậu xem lại pp nếu đúng số tiền đó thì refund là cho người ta, còn ko refund thì giống scam rùi còn gì, hjhj
trường hợp ng ta là ng mua thì sẽ ntn ? sao bố ko nghĩ cảnh đó haiz

bây giờ mà em bạn nhờ admin mở tranh chấp lại thì lúc đó mod sẽ xử lý ra sao ? lúc đấy mình mới là người bị scam
mod band luôn nick forum này của thằng scam này
skylovemoney

Nghe ảo nhỉ. thật giả lẫn lộn không biết đâu mà lần. Giờ scam ở khắp nơi, 1 mét vuông có 10 thằng scam :D.
@legialoc bảo thằng em vào đối chất đê.

Vụ này admin dollarupload có thể mở tranh chấp đòi tiền lại dùm nhé. Vì bằng chứng bị hack nick gửi cho dollarupload hết rồi. Nếu cậu @Ultimate là nạn nhân thì sẽ không dispute kiểu đó

Mod nên trao đổi lại với em mod nếu bên mình bị mở tranh chấp đòi lại 47$ đó vậy mod cho mình hỏi mình có đc quyền report em mod ko? Vì em mod bảo là keylogger hay vi rút gì đay thì hoàn toàn ko phải lỗi do bên mình mà là do em của mod

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,517
174,801
Latest member
haitran996878

Most viewed of week

Most discussed of week