Ước mơ 5k$ đến 10K$ /tháng từ forex

RadeJon

Junior
Reactions
48
MR
0.054
Em mon men biết forex từ hồi năm 2010, và bắt đầu tham gia forex từ năm 2012

+ Năm 2010 đến năm 2013, trade từ thua đến thua, cháy tài khoản rồi nạp tiền trade tiếp, cháy tiếp.
+ Năm 2014, trade tài khoản cứ mỗi tuần thua 1 ít, rồi cũng cháy tài khoản, nhưng lâu cháy hơn mấy năm trước
+ Năm 2015, Trade có ăn có thua, hòa vốn.
Em vẫn kiên trì theo forex, vì e chung tình theo đến khi nào forex bỏ em, chứ e không bỏ forex.
+ Năm 2016 trade bắt đầu có lợi nhuận, tính ra trung bình 5%/tháng
+ Ước mơ năm 2017 kiếm được 5k$ đến 10K$ tháng.

Em lập topic này muốn a e cùng post, profile, history, proof trade hàng ngày lên, xem lời lỗ thế nào cùng nhau trao đổi, để cùng nhau góp ý nâng cao tay nghề và quan trọng thực hiện ước mơ cao xa .

Người ta nghĩ 50 - 500% mõi tháng là đẹp . Tôi thì nghĩ 5% / tháng mới là tuyệt vời nó là 1 con số nhỏ nhưng nó vĩ đại ;)

Chơi forex như 1 canh bạc -tỷ mĩ đi lượm tưng đồng tháng này qua tháng khác - và rồi bỗng vụt tắt trong phút chốc :oops:

Chơi forex như 1 canh bạc -tỷ mĩ đi lượm tưng đồng tháng này qua tháng khác - và rồi bỗng vụt tắt trong phút chốc :oops:
Cũi nhặc 3 năm đốt 1 giờ . Đó chỉ là câu chuyện dành cho những kẻ tham lam đang tự cho mình là người chăm chỉ và biết kiên nhẫn :)

Em cố gắng chỉ để thua từ 3-5k $ thôi chứ ko hơn:rolleyes::rolleyes:

Tháng 5k$, cứ cho là 100 triệu tháng đi. Bác nên biết lương này chỉ có cơ trưởng Vietnam Airlines hoặc các giám đốc công ty lớn ở SG hoặc tối thiểu là 1 cái nhà mặt tiền ở SG mới có thu nhập cỡ này đó.

Tháng 5k$, cứ cho là 100 triệu tháng đi. Bác nên biết lương này chỉ có cơ trưởng Vietnam Airlines hoặc các giám đốc công ty lớn ở SG hoặc tối thiểu là 1 cái nhà mặt tiền ở SG mới có thu nhập cỡ này đó.

Đọc cmt của bạn làm mình suýt cả phun hết ra. Sao mà bạn biết chỉ có mỗi đám trên mới có thu nhập từng ấy thế? Đọc được bao nhiêu tài liệu báo cáo mà phán kinh quá. Mà lại chỉ có mỗi Sài Gòn nữa mới sợ chứ. Mình đoán thì bạn chắc chưa bao giờ ra khỏi đất Sài Gòn nên nó chắc trở thành đất thánh của bạn haha.

Tháng 5k thì có gì là quá to tát với FX đâu (ng giỏi nhé), người ta ước mơ để có động lực thì ủng hộ người ta đi. Chúc mừng thớt , cố gắng cuối năm show profit nhé! ;)

Hôm nay thứ 2, hiện tại cháy 2 lệnh 75$, và còn mấy lệnh đang âm 140$. vẫn đang theo dõi , đợi sáng ngày mai xuất history.

Thứ 2, ngày 20/02/2017, mình thua lỗ 198,7$.

history, 20-02-17.png

Đọc cmt của bạn làm mình suýt cả phun hết ra. Sao mà bạn biết chỉ có mỗi đám trên mới có thu nhập từng ấy thế? Đọc được bao nhiêu tài liệu báo cáo mà phán kinh quá. Mà lại chỉ có mỗi Sài Gòn nữa mới sợ chứ. Mình đoán thì bạn chắc chưa bao giờ ra khỏi đất Sài Gòn nên nó chắc trở thành đất thánh của bạn haha.

Tháng 5k thì có gì là quá to tát với FX đâu (ng giỏi nhé), người ta ước mơ để có động lực thì ủng hộ người ta đi. Chúc mừng thớt , cố gắng cuối năm show profit nhé! ;)

Tôi chơi Forex lâu rồi (vài trăm tháng hoặc cháy vài trăm) và tôi cũng không sống ở SG. Tôi nói thế cho dễ hiễu, bác hiểu lầm chứ bên VSG đánh một tháng kiếm 50k$ còn có.

Ý tôi là nếu bác đặt mục tiêu 5k-10k, là bác ngang tầm với mấy người đó. Nhắm ngang tầm họ thì chơi, chứ trong bài tôi chả nói câu nào là bác bỏ cuộc hay mơ mộng hão huyền.

Tôi chơi Forex lâu rồi (vài trăm tháng hoặc cháy vài trăm) và tôi cũng không sống ở SG. Tôi nói thế cho dễ hiễu, bác hiểu lầm chứ bên VSG đánh một tháng kiếm 50k$ còn có.

Ý tôi là nếu bác đặt mục tiêu 5k-10k, là bác ngang tầm với mấy người đó. Nhắm ngang tầm họ thì chơi, chứ trong bài tôi chả nói câu nào là bác bỏ cuộc hay mơ mộng hão huyền.
VSG ko phải kì thị chứ toàn bọn ăn no ở ko tối ngày lên giọng ta đây VIP vô địch thiên hạ lên mặc dạy đời . Tài khoản thì show toàn demo , hoặc Deleted hoặc Private ko xem dc . May lắm thì mới có người show ăn nhưng dc dăm bửa nữa tháng thì cháy cmnl rồi .

VSG ko phải kì thị chứ toàn bọn ăn no ở ko tối ngày lên giọng ta đây VIP vô địch thiên hạ lên mặc dạy đời . Tài khoản thì show toàn demo , hoặc Deleted hoặc Private ko xem dc . May lắm thì mới có người show ăn nhưng dc dăm bửa nữa tháng thì cháy cmnl rồi .
Đồng quan điểm với bác

Hai ngày lời 700$. Ngon. Dự tính bao nhiêu thì rút cậu?
1 tháng rút 1 lần , và cố gắng hoàn thành ước mơ cao xa, 5k$ đến 10k$/ tháng, hôm qua mình lợi nhuận được 28$, để 1 tuần mình post history lên đây 1 lần. tưởng nhiều a e cùng post lịch sử trade hàng ngày cùng trao đổi, mà hok thấy ai.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,515
173,690
Latest member
helo88in

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week