Ước mơ trong MMO và MMO4VN của bạn là gì?( xả stress nào)

ntboy810

Senior
Reactions
438
MR
0.002
Mình mở Threat này với hi vọng các bạn chia sẻ ước mơ của các bạn trong thế giới MMO. Qua đó mọi thành viên MMO4VN sẽ hiểu nhau hơn. Tại đây các bạn cũng có thể nêu những ước mơ từ đơn giản đến phức tạp, từ xa vời vợi đến có thể có ngay tức khắc, thậm chỉ là những ước mơ mà cả đời không chỉ bạn mà ngay cả người khác cũng không thể với tới được. Xả stress đi nhé.

:ashamed::ashamed:Nho nhỏ thôi: Kiếm ngày khoảng ngàn đô hix hix vậy là nhỏ rùi.

MMO4VN sẽ trở thành diễn đàn chém gió mạnh nhất về MMO. He He.:superman::superman:

Last edited:
ước mơ bé nhỏ là có được 1 triệu đô, sau đó sẽ dành thời gian đi làm từ thiện

Last edited by a moderator:
em chỉ ước mơ mua vài cái du thuyền chở anh em MMO4VN chạy trên sông Sài Gòn chơi. " Giấc mơ chỉ là giấc mơ"

ước mơ của tui là
có Sp giỏi chỉ dạy MMo là được
KA kA Kiếm ngày 50 $ ok Rồi
:D :D

Ước mơ nhỏ nhoi của mình là có thể giúp được mọi người kiếm được thật nhiều tiền từ MMO hehe.

Ôi mấy pác chem gió khiếp nhỉ. toàn là triệu với tỷ. Cho hỏi mấy pác đang đầu tư đất ở đâu . đang xài xế hộp hiệu gì thế. Ôi nhìn mấy pác chém gió mà em thương cho cái thân phận của em. hix. Chừng nào mới kiếm dc tiền như mấy pác đây.huhu

Ôi mấy pác chem gió khiếp nhỉ. toàn là triệu với tỷ. Cho hỏi mấy pác đang đầu tư đất ở đâu . đang xài xế hộp hiệu gì thế. Ôi nhìn mấy pác chém gió mà em thương cho cái thân phận của em. hix. Chừng nào mới kiếm dc tiền như mấy pác đây.huhu

Giấc Mơ chỉ là giấc Mơ MÀ
:)

mình chỉ ước mua vài căn nhà ở US cở như tòa tháp đôi thôi

ước mơ dc sống ko lo lắng và ko buồn phiền :)

ước mơ của iêm nà !! ước mơ của em nà hết kiếp F.A ạ
:binhsua09: tiền bạc có nhiều 1 tí cũng không vấn đề gì

[FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif, TimeNewRoman]Mình chỉ ước mơ làm MMO một tháng có thể đủ tiền để mua gạo làm một việc này thôi:

[/FONT]"Trong 1 bàn cờ gồm có 64 ô. Bắt đầu từ ô thứ nhất, bỏ đặt vào 1 hạt gạo. Tiếp tục ở ô thứ hai, ta đặt vào 2 hạt gạo. Cứ thế với những ô tiếp theo với số gạo gấp đôi số gạo ở ô liền trước nó. Và cuối cùng cho đến hết 64 ô của bàn cờ " thế là đủ rồi :D.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,522
174,806
Latest member
MaxMediavn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom