Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver31!!!)

Status
Not open for further replies.
bó tay vs a pix:-s, lúc thì đợi dài cổ, sau cant ra ào ào, và hậu quả là time out rầm rầm, vô coi xem có bị banned chưa đã :-s. log 11 acc h log bớt ra 2 acc thôi:-s

cant lắm, đánh lặp mãi thôi

pix mún ae đói hết hay sao cứ can't miết zij nè trùi

---------- Post added at 08:35 PM ---------- Previous post was at 08:31 PM ----------

chán quá can't keó dài rùi sau đó ra ầm ầm time out ko chịu nổi, đánh kiểu này dễ ăn baned lắm ae đừng nhào vô nha >.<

chán hơn gián,buồn hơn con chuồn chuồn.load châm lém.

load cũng dc, mà sao can't hoài lun đó mấy bác, 8 acc speed cũng 17 XD pixtyer fpt 9H12, nhớ thanks cái, cho có tin thần post tiếp :binhsua07:

sợ anh pix quá .. can't với sorry ầm ầm !!! ID thì loadinh ko bít bị band ko !! ae khoan chiến kẻo bị band nhé @@

load cũng dc, mà sao can't hoài lun đó mấy bác, 8 acc speed cũng 17 XD pixtyer fpt 9H12, nhớ thanks cái, cho có tin thần post tiếp :binhsua07:

mún câu thanks thì đi chỗ khác nhé, thèn pix làm ăn bèo nhèo đã bực rùi còn gặp loại này nữa, té giùm đi

mún câu thanks thì đi chỗ khác nhé, thèn pix làm ăn bèo nhèo đã bực rùi còn gặp loại này nữa, té giùm đi

nếu bác ko thích thì ko cần thanks, nếu ko thích làm ở pix nữa thì nghĩ, làm dek gì mà bực

ôi đang làm ngon lành tự nhiên can't là sao vậy

Má ơi nguy hiểm wa...Pix khùng wa, ba hồi load nhanh rồi chậm rồi tịt lun:|, bực mình

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,441
173,605
Latest member
dovinh

Most viewed of week

Most discussed of week