Spotlight Uploadstation không trả tiền

mrddthanh

Junior
Reactions
12
MR
0.000
Hôm nay vào tài khoản Uploadstation thì thấy bị thế này. đây là bị gì vậy? bây giờ phải làm gì. ec16eddaef2da59ffad0cf5b516c1680_39416583.us.jpg:binhsua04::binhsua04::binhsua04:

Thế sao nó không dis acc luôn nhỉ. để acc làm gì nữa không biết.hay là đang kiểm duyệt. biết đâu thứ 6 này lại trả tiền. :(D

của bạn sao chứ của mình bình thường, vẫn pay đều mỗi tuần, ko biết tuần nay sao mới nhấn payout , nhưng ko có lỗi như bạn hix
Đễ chờ thứ 6 xem sao

Lần trước nó cũng bị trễ, mình hiện chưa bị. Chắc được vài lần nữa rồi die thôi. Dấu hiệu buôn hoa quả xuất hiện.

lên wj mà kêu gào, ở đây kêu ai nghe đâu nhỉ @@!

đây là nói tình hình cho mọi người biết thôi.để ai đang chơi thì cẩn thận.mà ai chưa chơi thằng này thì thôi đừng chơi nó. Mấy đồng lẻ tiếc gì,sao lại giọi là kêu gào nhỉ.Mà có lên WJ thì cũng vậy thôi. làm được gì nó đâu.

tuần trước mấy hôm tớ ko thấy nó tính lượt download thì tớ đã lo nó bùng tiền của mình rồi :(
tuần này payout mong rằng nó đừng bùng :(

nó vừa ol tại forum xem tình hình cam quyt được nhiều chưa rồi lại off máu quá anh em nhỉ:((
We have found that you are trying to cheat with our referral earnings and thus we rejected your payment this time. Please note that cheating activities are strictly prohibited and your account will incur a permanent ban.
Nó bảo bạn cheat nó kìa.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,234
Latest member
i9bet79net1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week