V2.0 của ZeekRewards đã xuất hiện. Mọi người nhanh chân nào?

typhummo

Banned
Reactions
145
MR
0.000
Site mới ra... Đây là 1 chương trình chia sẻ doanh thu lợi nhuận Pool tương tự như Zeekrewards cho bạn một cơ hội thu nhập hoàn toàn thụ động. Bạn mua hồ sơ dự thầu vip và được trả tiền % lợi nhuận hàng ngày.

Tương tự như Zeekrewards, chương trình này cũng gồm 2 trang web, 1 web là bán đấu giá và 1 web là chia sẻ doanh thu lợi nhuận cho các thành viên.

Cách chơi thì tương tự như Zeek, cũng mua bid (vip), nâng cấp và để bid (vip) 100% để tái đầu tư hàng ngày or 0% để tiền vô số dư và rút về.

Mỗi hồ sơ dự thầu bid (vip) sẽ hết hạn sau 120 ngày, lợi nhuận 1.4% hàng ngày.

Pay via: Visa/Mastercart, Towahbanking, Solidtrustpay, Alertpay...

ĐĂNG KÍ TẠI ĐÂY

Mọi người reg thì lại id và email reg nhé. Mình sẽ rb lại 50% cho các bạn.

Mong mọi người ủng hộ nhiệt tình nhé.

Đăng kí free trước để tìm hiểu rùi deposit sau cũng được.

Last edited by a moderator:
co thể hướng dần them 1 chút k....... mua bid........... ùi để k thui hả................ mà mua chổ nào nhỉ

Ai cho mình xin topic hướng dẫn Zeek ko?
Tìm hiểu xong qua bên này lun :(

Làm khỉ gì lập nhiều topic vậy, topic kia lập ra chưa đủ hay sao mà làm thêm cái y chang vậy ? Vẫn chưa bỏ tật quăng boom à, quăng boom cho cố xong bỏ dép chạy mất tích bao nhiu là topic rồi ?

Làm khỉ gì lập nhiều topic vậy, topic kia lập ra chưa đủ hay sao mà làm thêm cái y chang vậy ?

thằng này đi đâu cũng comment bá đạo thật ! cái này là cái khác hoàn toàn "6 tuần thành công" ! có nhấp thử link chưa mà comment thế :|

coi trong giới thiệu thì site này là đầu tư và ăn lời, ko thấy nói gì tới post quảng cáo gì hết nhé

min upgrade là 50 Euro nhé, đầu tư mua bid rồi đem cho bid ấy để khách hàng đấu giá thử => mỗi bid cho đi sẽ được 1 point
(mỗi bid hình như có giá 1 Euro, mua tối thiểu bao nhiêu bid thì chưa biết)

cuối ngày nó chia lời theo số point cho mình, cao nhất là 50% lợi nhuận công ty. (Mỗi point sống 120 ngày)

Lợi nhuận của mình thì có 20% ko rút ra bằng tiền mà bỏ vào đấu giá.

Đấy là thông tin trong phần presentation của nó. Đợi chủ thớt đưa thông tin thêm.
(Thằng này giống zeek ở chỗ có site đấu giá và site affilliate, nhưng chẳng liên quan gì tới zeek hết, cái tiêu đề hơi quảng cáo quá lên rồi :|)

Last edited by a moderator:
bác huong dẫn chút chi em đc k.......... k hỉu cái c trình này lém........

cái này để có hồ sơ dự thầu thì vào mục up level để up lên, pay bằng bank tranfer or thẻ tín dụng wa bank towah của nó

---------- Post added at 10:24 AM ---------- Previous post was at 10:22 AM ----------

site bid nó là gì vậy ban:)

site như trong link đó bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,473
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week