VAGEX - Giải đáp mọi thắc mắc cho mọi người

ttlnyth1812

Verified
Reactions
953
MR
0.000
Sẽ cố gắng trả lời tất cả câu hỏi của các bạn 1 cách tốt nhất dựa theo hiểu biết và kinh nghiệm của mình

Còn lại thì mời các pro 4 phương tứ hướng vào thảo luận nhé ^^ :binhsua168:

Đầu tiên mời các bác xem lại topic này của em.
http://mmo4vn.com/showthread.php?21617-TuT-Cai-VPS-va-set-auto-Vagex-full-Cho-no-ban-ip-VN-lun-
Trong đây Full toàn bộ hướng dẫn từ tự config VPS đến chỉnh auto cho vagex. Thấy nhiều nơi leech video của mình mà quên ko kèm vào mấy cái link down file setup nên gây khó hiểu cho mọi người. Anh em chịu khó nghiên cứu lại từ topic này nhé

Rồi h` có ai hỏi gì ko :binhsua06:

Last edited by a moderator:
cái request thì hên xui lắm ;)) có thể 3 ngày là sớm nhất còn ko thì 7 ngày =)) (nhưng thường là 3 ngày)

nếu đã chơi thì tốn ít tiền mua 5 con VPS đi. CHứ cấm = máy thì chắc 1 tháng dc 10$ =.=
Trong khi 5 VPS thì 5 ngày là dc rùi ;)

^
^
1 máy thì ko nhầm nhò nhưng 5 máy thì sao ?
5 VPS thì có ~ 7$
Chứ treo máy nhà 24/24 tiền đi sữa máy ko biết đũ ko nữa =))

Last edited by a moderator:
Nói rõ ra bạn. Mơ hồ vì phụ thuộc nhiều yếu tố lắm
Add-on thì điền id là 5 chữ số thôi ko điền #

Còn cái auto thì ...
Nếu bác xài vps của người khác reg hàng loạt thì phải đổi số SID của máy Xem lại link topic mình pót trên post1

Còn lại thì ... bác chụp cái hình cụ thể ... để anh em cùng bấm bệnh

có 5 con vps là ngon nhất.Cứ vài ngày log vô là đủ 10$ rút, khỏe:binhsua113: khỏi treo máy nhiều tốn điện:m187:

---------- Post added at 06:02 PM ---------- Previous post was at 06:01 PM ----------

vì sao cùng cắm auto view và FireFox Add-On ko thấy lên credit hay là chỉ cắm đc 1 cái :-?

1 máy 1 tool + 1 add on thôi bạn!Nếu max rùi thì cắm nó ko lên cr đâu:)

Nhờ mấy đứa bạn cắm giùm khi bọn nó mở máy mà bọn nó cứ kêu khó chịu vì lag, nản, lại đơn thương độc mã, chưa bò lên nổi 1$, hic

Nhờ mấy đứa bạn cắm giùm khi bọn nó mở máy mà bọn nó cứ kêu khó chịu vì lag, nản, lại đơn thương độc mã, chưa bò lên nổi 1$, hic

lag chắc là mạng đểu , gian nan bắt đầu nản thì bạn chịu khó làm ref buxhost mà ăn tiền ref % nhá , hì hục lick hơn hay là ngồi không ăn $ hơn bạn chọn cái nào ? cái gì cũng có giá của nó

có 5 con vps là ngon nhất.Cứ vài ngày log vô là đủ 10$ rút, khỏe:binhsua113: khỏi treo máy nhiều tốn điện:m187:

---------- Post added at 06:02 PM ---------- Previous post was at 06:01 PM ----------

1 máy 1 tool + 1 add on thôi bạn!Nếu max rùi thì cắm nó ko lên cr đâu:)
nghĩa là 1 máy dùng đc cả auto lẫn add on à
mà thấy top có Destiny891988 có phải các hạ không vậy

bạn nào cho hỏi là 2 tk vagex nhưng rút tiền về cùng 1 PP hoặc 1 AP có được không?
ps: hôm qa rõ ràng điểm của mình đứng thứ 2 từ sáng đến đêm.thế mà lúc rs lại không có trong top, chả hiểu sao nữa.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,418
173,591
Latest member
chuvitamgiac

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week