• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Vải Thiều Sấy Khô Chính Gốc Lục Ngạn 80k/1kg Ship COD Toàn Quốc

Status
Not open for further replies.

thalaphudu

Junior
Reactions
115
MR
0.011
Facebook
Follow me on Facebook
(content cũ)
Chào toàn thể ace MMO4ME :D
Mình tham gia MMO từ đợt reg Stellar năm ngoái,rồi mỏ dầu còn cạn nữa là STR :rolleyes: thế là ôm tiền lăn lê MTV/PV,vật lộn với VPS và CPM,PTP,dính líu tí xíu đến Youtube và cuối cùng em đã làm nên một đống nợ :confused:

Chắc chắn nhiều bạn biết đến đặc sản cực ngon quê mình,đó là vải thiều Lục Ngạn :p nhưng Hạ qua Thu tới và mùa vải tươi cũng phải kết thúc,và để có vải ăn quanh năm ngày tháng cho đã đời thì người dân quê em đã sáng tạo ra một cách chế biến tuyệt vời : sấy khô.
Quả vải sấy khô quê em có mùi thơm đặc trưng,vị ngọt không thể nhầm lẫn và dai dẻo hơn bất kì loại kẹo nào trên thị trường.Đặc biệt là vải khô rất sạch,sạch từ vỏ đến hạt,người dân chỉ đơn giản thu hoạch vải tươi và mang về sấy khô,tích trữ ở nơi khô thoáng để tránh mốc,không ai biết đến loại thuốc bảo quản nào dành cho vải khô.

Có một cách bảo quản khác dành cho vải khô đó là bóc lấy cùi và ngâm rượu o_O tất nhiên là bảo quản theo cách này thì chỉ rượu là ngon chứ vải thì uống hết rượu chỉ có nước vứt đi =)) Rượu vải thiều không điều cũng tự thẳng :cool:

Mời toàn thể ace ủng hộ vải nhà em,cho em mau hết nợ,thằng cu tí chưa ra đời nhà em xin chân thành cảm ơn các anh chị em mmo4me nhiều lắm ạ :D:D
/*
Cho những bạn ở xa yên tâm mua hàng :
Bênh mình ship xa bằng dịch vụ COD trao hàng tận tay thu tiền tận nhà nên các bạn yên tâm mình ko có scam được đâu :D
*/

Vải thiều Lục Ngạn, giá chỉ 80k / 1kg giá đặc biệt cho anh em mmo4me.
Ship nội thành Hà Nội ngay lập tức,các thanh niên ở xa có thể chuyển khoản hoặc bên mình nhận cả dịch vụ ship COD luôn,yên chí vải giao tận giường cũng được hết.
Hoặc tới 140 Trần Duy Hưng và gọi mình,luôn phục vụ nhiệt tình.
Call : 0968.345.667
http://vaithieusay.blogspot.com/

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
Sahil786