Event Valintine Buồn - Event 1st thẻ 20k

Status
Not open for further replies.

phamdoan8x

Senior
Reactions
317
MR
0.186
Chào các bạn, mình tham gia mmo từ tháng 8, cũng chưa là pro xi măng gì cả. Hiện cũng kiếm chút cháo sống qua mùa đông giá lạnh và đủ để đón tết

Hôm qua mình có làm một topic về chủ đề nhạy cảm, đọc các comment của các bạn mình thấy các bạn rất yêu đời

Hôm nay mình nhận lại tiền mua VPS, cũng chả có nhiều mình xin phép smod làm cái event thẻ 20k cho một bạn may mắn nhất

*Thể lệ: Bạn có thể viết một câu bất kỳ, câu gì cũng được, kể cả chửi mình miễn là ko có những từ Bump, uppp .v.v..v

*Giải thưởng: 1 thẻ 20k (hoặc 1$ paypal)

*Thời gian: Từ lúc bài này xuất hiện đến đúng 8h tối ngày mai. 8h chốt số và quay thưởng random có video

*Dựa theo số thứ tự cmt mình sẽ quay random và trao giải

Hy vọnng qua tết có thể làm Event to hơn. Chúc anh em ăn tết vui vẻ và ấm áp. Hãy nhớ! Uống rượu phải làm chủ tay lái

P/s Vào đây tư vấn họ mình chuyện tình cảm https://mmo4me.com/threads/dep-trai...i-sao-cung-co-toi-can-thao-luan.229030/unread
.

Chúc thớt năm mới vui vẻ, tìm thấy niềm vui từ bản thân, gia đình, bạn bè, chưa có người yêu thì thảnh thơi thêm 1 thời gian có cơ hội làm thêm 1 số việc mà nếu có gấu rồi muốn làm cũng ko dc :D
Chúc mừng bạn số 52 @Cô Gái Đến Từ Hôm Qua trúng giải thưởng Valentine - Card 20k,

Last edited:
valetine! 1 lúc nhớ thương 3 người con gái. buồn hay vui?

Bạn buồn cười vồn =))

P/s: trúng giải xin tặng cho ng khác =))

1 slot :D

slot :)

Sory, giải thưởng em hơi bé, hy vọng tối mai bác nào trúng giải khao anh em một chầu bia

Em đang cố cày làm evente cho mọi người

mới chia tay người yêu xong. nhọ hay là vui đây nhở :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,667
Latest member
KAILASH6795