Vấn đề banned PIX - Thảo luận cách hạn chế tối bị banned .

Status
Not open for further replies.

binbin28

Banned
Reactions
691
MR
0.000
Với cách banned vô tội vạ và số lượng bị ban " không hạn chế " Pix thật sự đã khiến nhiều thành viên và rất nhiều Group lớn có nguy cơ bị tan rã, mất trắng và mất phương hướng trong thời gian này. Topic này lập ra với mục đích thảo luận những cách để làm giảm nguy cơ bị banned. Mời các thần dân Pix xây dựng một cách nghiêm túc.

Cá nhân tôi xin rút ra một vài nhận xét xung quanh vấn đề này :

I. Những điểm chung của những ID bị ban :
- Gõ sai nhiều.
- Gặp phải " we are sorry ... " .
- Gặp tam giác đỏ.
................
.......................................................
- Khi 1 Group có 1 ID bị banned thì các ID còn lại sẽ bị ban tiếp theo. ( tỉ lệ rất cao ).

[/url]

Ngay cả 1 ID chưa test mà nó cũng ban thì quá khó hiểu phải không các bạn ?
+ Có lẽ Pix đang lọc lại tất cả các mem của nó --> Bằng chứng là nó đã giới hạn việc đăng ký. Nó chỉ giữ lại những ID có hiệu quả cao .

-- Nếu hiện tại các bạn đang chiến với nó thì hãy cẩn thận, nên gõ 2 chữ, cố gắng gõ đúng ( chất lượng hơn số lượng )
-- Khi gặp TAM GIÁC ĐỎ or " We Are sorry..." thì nên ngừng gõ --> Hậu quả thì các bạn biết rồi.
-- Đợt bão này do PIX gây ra làm dân Captcha bấy lâu nay thật sự thất vọng, lo lắng cho " nghề " của mình. Từ chỗ kiếm đc khá nhiều $ đến chỗ bị ÂM vài chục $.... Theo thông tin mình biết đc thì có rất nhiều, rất nhiều ID đã bị ban, các Group lớn đóng cửa. Thậm chí anh bạn mình chưa kịp rút tiền về thì đã bị ban và mất vài chục $.

===> Khi nào đủ $3 thì lập tưc rút về, tránh đêm dài lắm mộng nhé các bạn.
Chúc cả nhà sớm đc yên bình để kiếm $ .

Last edited by a moderator:
lại 1 topic hot nữa về thằng pix , vấn đề banned là do mọi người , chứ người khác giúp được gì đâu ngoài đóng góp ý kiến
thế nên bạn nên oánh thằng này cận thận không chết đi chơi
nói chung là an toàn là trên hết

lại 1 topic hot nữa về thằng pix , vấn đề banned là do mọi người , chứ người khác giúp được gì đâu ngoài đóng góp ý kiến
thế nên bạn nên oánh thằng này cận thận không chết đi chơi
nói chung là an toàn là trên hết

Do mọi người là sao? Đồng ý người gõ captcha đóng vai trò qd trong việc này, nhưng bạn nhìn thử nhé :

Cái ID chưa test nữa mà nó ban kìa. ? VÔ TỘI VẠ

Có nhiều topic kiếu này rồi bạn :) !
Hiện tại thì mình nghĩ hên xui là chủ yếu !
nói chung là banned cái này ta làm cái khác :) !
hết :binhsua95: !
ko có j hót :binhsua83:

Dân captcha chúng ta.Thà hy sinh tất cả.Chứ nhất định không chịu đầu hàng pix.Nhất định không chịu gõ 2 chữ.Hãy chiến đấu hết mình.Chúng banned ta ta mua id khác.Chúng vô tư banned rồi phán "we're sorry..."nhưng chúng ta thì không.Chúng ta vẫn gõ 1 chữ và không 1 lời xin lỗi nào.Chúng ta mới chính là những người dũng cảm
Ohhhh Yeahhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh

Câu chuyện vì sao PIX Ban vẫn là 1 câu hỏi lớn mà các nhà khoa học vẩn chưa tìm ra câu trả lời :binhsua95:

Tóm lại là theo phương châm: Thà chết cả đống còn hơn sống 1 mình. AE cứ gõ thoải mái đi. Gõ nhiều acc, nó ban không xuể đâu :))

Tóm lại là theo phương châm: Thà chết cả đống còn hơn sống 1 mình. AE cứ gõ thoải mái đi. Gõ nhiều acc, nó ban không xuể đâu :))

kết câu này có tinh thần dân tộc :)) gõ sao thấy thoải mái đi mí bạn,gõ 2 chữ ngồi trẹo lưng ko bao nhiêu đồng mà còn bị ban thì dở hơi

Không cần tìm hiểu nguyên nhân gì cho mệt... cứ chiến tới bến đi anh em... :binhsua146::binhsua146:

kết câu nói của bác hanhyes :binhsua172:

Pix vô phương cứu chữ rồi. Y học bó tay.Hôm qua mình mới bị ban nguyên 1 G gồm 30ID . -66$ . rồi mất 8$ chưa rút về nữa . Đau hết biết

Tóm lại là 1 Group ko dc thì ta chơi 2G...ko dc nữa thì 3,4,5,6,7 Group cứ thế mà chiến..Tinh thần là G nào đủ 3$ thì pay luôn hsau làm tiếp rồi qua Group khác :binhsua95:

bây h bàn chuyện này làm gì .. ae rãnh rỗi thì kiếm bến đậu mới cho ae capcha đi có hay hơn ko .. nó band hết sẽ chừa lại ID mới .. các bạn cũng bít giá pix của ID mới rồi đó .. nói tóm lại cứ thế này thì vẫn nên tính chuyện trong tương lai trước đi :)

hướng đi mới là cái j??? nói nhảm nhí wa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,481
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week