Matrix Vấn đề chiến JSS sao cho hiệu quả nhất. và ảnh hưởng ít nhất từ Reset

Status
Not open for further replies.

nhoxkuteit

Junior
Reactions
21
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Ko biết các bác nào đã thảo luận chi tiết về cách chiến JSS hiệu quả nhất chưa nhỉ. vì theo mình biết thì trung bình là khoảng 4 tháng JSS sẽ Reset 1 lần. và thường sẽ báo trước 1 tháng cho mem biết.
Như vậy theo mình và mấy ng bạn mmo khác thì sau khi JSS reset lần vừa rồi (hình như là 26/5) và số Pos bị ảnh hưởng là những pos mua trước 8/4. Vậy thì có thể sang cuối tháng 9 sẽ có đợt RS tiếp theo. nên mình nghĩ chỉ nên dep trong khoảng time từ sau ngày 8/4 => cuối tháng 7 thôi. hạn chế số pos chết oan uổng. số tiền sinh lãi trong khoảng từ tháng 7 => lúc JSS ra thông báo cụ thể ngày rs thì sẽ dep sang Zeek hay trang nào đó tùy các bác.

PS: lúc trước e có xem 1 bác nào đó pos về tình hình này rồi. nhưng ko đề cập đến vấn đề chiến như thế nào để khi mà lỡ vừa mới mua pos mà cách 1 tháng sau đã bị rs mất rồi. chưa hồi dc vốn

Mong các bác chém nhẹ tay

Last edited by a moderator:
mình cũng ko hiểu vấn đề này chờ pro vô vậy

Lần rs kế tiếp có thể sẽ diễn ra nhanh hơn vì lần trước nó đã rs trễ hơn 1 tháng so với dự định.

Lần rs kế tiếp có thể sẽ diễn ra nhanh hơn vì lần trước nó đã rs trễ hơn 1 tháng so với dự định.
uhm. theo dự định là đáng lẽ vừa rồi tháng 4 nó rs. nhưng lại bị dời 1 tháng.

Mới đầu tưởng thằng này ngon hơn zek. dùng chương trình tính toán của nó thấy ngon vãi ra. nhưng khi rs thì thôi rồi.
nói chung zek với jss mỗi thằng có 1 cái ưu và nhược điểm riêng phối hợp sao cho cân bằng giữa 2 thằng này là ngon nhất chứ 1 thằng mà để xây dựng nên cơ nghiệp thì hơi chua :))

Định giữa tháng 6 ngừng tái đầu tư mà còn sợ dính rs đây :))
Mình nghĩ giữa T8 là nó rs rồi :|

Việc rs dựa vào tài chính của nó thôi ;))
Thế bạn nghĩ sao khi việc trễ rs > 1 tháng thì số mem invest từ sau 7/4 đã thu lại vốn rồi, rs càng trễ thì nó càng lỗ thôi.

ôi xời tới lúc đó hẵng hay . lo chi xa xôi. rồi tới lúc lại thay đổi

Mình định nhận tiền dep tiếp, mà nhìn kiểu này cũng ớn ớn. nên chắc mua share rẻ rẻ (uin) cho oan toàn :))

Thế bạn nghĩ sao khi việc trễ rs > 1 tháng thì số mem invest từ sau 7/4 đã thu lại vốn rồi, rs càng trễ thì nó càng lỗ thôi.

pos mua trc 7/4 mới bị rs mà, sau đó thì đâu có ảnh hưởng gì đâu :| .... cho nên lúc nào nó buồn thì nó rs thôi :|

Thời gian reset chỉ có mấy cha admin jss biết và quyết định, ở đó mà đoán già đoán non, lúc đoán ra thì người ta đã đi trước mấy bước và thu lãi biết bao nhiu rồi.

Sợ thì ngồi đó nhìn người ta chơi đi :))

Thời gian reset chỉ có mấy cha admin jss biết và quyết định, ở đó mà đoán già đoán non, lúc đoán ra thì người ta đã đi trước mấy bước và thu lãi biết bao nhiu rồi.

Sợ thì ngồi đó nhìn người ta chơi đi :))

uhm bác này nói đúng. em sợ nên em chỉ mới dep trước có 500$ thôi. chứ e ko sợ e dep 1k rồi

Dự đoán thời gian restart của Jss chỉ mang tính tương đối. Không thể biết chính xác được. Tuy nhiên hãy luôn luôn giữ mình ở trong vùng an toàn :D

thật sự thằng jss này so với zeek thì ngon nếu như có số vốn mạnh
ko có tái đầu tư
vì lãi nó cao hơn zr
nhưng dính restart
zr lại có ưu điểm là nó là 1 công ty đấu giá :)

thật sự thằng jss này so với zeek thì ngon nếu như có số vốn mạnh
ko có tái đầu tư
vì lãi nó cao hơn zr
nhưng dính restart
zr lại có ưu điểm là nó là 1 công ty đấu giá :)

cứ chơi kết hợp qua lại giữa 2 thằng này là ok. tốt nhât trước khi rs thì dep mạnh tay. trong quá trình chuẩn bị rs thì để cho nó ra $ rút ra dep sang zr :) là ok nhất

cái rs này tùy vào số vốn đầu tư thôi, reset thì nó nằm vào matrix chứ có mất đâu, nhiều pos thì nó tự hoàn thành maxtrix cũng có 60$/maxtrix đó thôi. Với lại khi reset nó có đền bù cho số post bị rs mà, nói chung vốn nhiều chơi cỡ nào cũng ok hết :m108:

cái rs này tùy vào số vốn đầu tư thôi, reset thì nó nằm vào matrix chứ có mất đâu, nhiều pos thì nó tự hoàn thành maxtrix cũng có 60$/maxtrix đó thôi. Với lại khi reset nó có đền bù cho số post bị rs mà, nói chung vốn nhiều chơi cỡ nào cũng ok hết :m108:

Nó đền mình đâu đc nhiêu đâu bác :-s

Sao các bác cứ sợ reset này nọ thế nhỉ? Biết rs là gì ko? Tìm hiểu kỹ đi rồi hãy chơi.

sợ thì ngồi chờ, 1 tháng, 2 tháng... cho đến khi nó sờ (.) (.) hãy chơi :))

vậy bây h làm sao đây mấy anh..có nên dep vào thời điểm này không.nên dep = ap hay LR.em là newbie xin dc chỉ giáo...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week