Vấn đề mua Admin Panel Group !!!

kiemtientemp

Newbie
Reactions
9
MR
0.000
Mình là newbie cần biết những vấn đề này trước khi mua 1 Account Admin 1 Group :

1 - Info add trong account captcha đó có thể thay đổi được không ( email, bank nhận tiền )
2 - Account chủ Pix dùng mail làm user name ID, vậy mail đó có thể bị mất bất cứ lúc nào đúng không ) ?

Vậy làm sao để mua 1 account mà đảm bảo chính account đó thuộc về mình, chắc chắn người bán không cung cấp 100% info mail, info tài khoản bank nhận tiền nữa.

?
chả hiểu bạn hỏi về pix hay qlink nữa
Nếu panel thì chỉ có qlink thôi bạn :)
cần hỏi về qlink thì pm mình
YH: dark_knight2407

Mình nói đây là về tất cả, pix, qlink, nhưng gì cần phải làm sau khi mua 1 Account captcha để account đó hoàn toàn là của mình.

Giả sử mình gửi tặng bạn 1 yahoo ID và password, bạn dám chắc chắn tài khoản đó đã thuộc về bạn chưa ? Bạn hoàn toàn không có 1 tí infomtion gì về account ( infomation khi lập 1 tài khoản ). Chính info đó sẽ giúp mình lấy lại tài khoản khi bị mất Password.

thường thì ngta tạo mail để đăng kí pixprofit thì chỉ tạo cái mail rồi để đó thôi chứ chẳng ai dùng cả.Và thường dùng zingmail nên chưa có info đầy đủ gì cả nên người bán sẽ giao toàn bộ info về acc pix và mail cho bạn.Bạn chỉ việc thay đổi toàn bộ là ok.
Còn về payment thì bạn log vô acc rồi thay đổi thành tài khoản của bạn là ok :binhsua162:

Chẳng có gì đảm bảo khi mua 1 Admin account cả.
Trường hợp người lập Yahoo mail hoặc GMAIL hoặc ZING MAIL đó có 100% info ( ngày thánng năm sinh, câu hỏi bảo mật , primary mail dùng để phòng khi mất pass).
Bạn nên nhớ khi lập 1 Email, bất cứ ở đâu, trừ zing thì cần phải khai báo tất cả thông tin " Tên tuổi, ngày tháng năm sinh , câu hỏi bảo mật, mail phụ " thì mới lập được Mail nhé. Và nếu là 1 người kĩ lưỡng, chuyên nghiệp, thì những THÔNG TIN đó họ sẽ giữ lại cả nhé.
Chuyện gì sẽ xảy ra nếu Mail đó là USER NAME ACCOUNT CAPTCHA và được bán cho người khác ?

Chẳng có gì đảm bảo khi mua 1 Admin account cả.
Trường hợp người lập Yahoo mail hoặc GMAIL hoặc ZING MAIL đó có 100% info ( ngày thánng năm sinh, câu hỏi bảo mật , primary mail dùng để phòng khi mất pass).
Bạn nên nhớ khi lập 1 Email, bất cứ ở đâu, trừ zing thì cần phải khai báo tất cả thông tin " Tên tuổi, ngày tháng năm sinh , câu hỏi bảo mật, mail phụ " thì mới lập được Mail nhé. Và nếu là 1 người kĩ lưỡng, chuyên nghiệp, thì những THÔNG TIN đó họ sẽ giữ lại cả nhé.
Chuyện gì sẽ xảy ra nếu Mail đó là USER NAME ACCOUNT CAPTCHA và được bán cho người khác ?

mua cái mail và đổi toàn bộ info của cái mail đó là xong !

ko có gì là ko thể. mình có thể đổi thông tin mail đc mà. số điện thoại. câu hỏi bảo mật +... nhưng yêu cầu người bán cung cấp hêt :D

mình thấy thế này minh có đăng là bán soft qlink lại của xiao,soft pix(asian,xiao) add unlimit id giá 10$/1panel ko có scam,chắc chắn vậy mà bạn dark_knight2407 .lúc đầu hỏi mua ,muốn đăng nhập vào .mình kêu là kết nối teamview mình cho xem .vì minh giải thích panel soft thì có thể change mail và pass word nên minh kô thể đưa bạn .vậy là bạn dark_knight2407 nói không tin tưởng bạn .thế thì tại sao các bạn lại tin tưởng nó chứ .chỉ 10$ mà nó còn không dám bỏ ra.tại sao các bạn lai nhờ nó hướng dẫn mất 5$ .cái vụ đăng kí đó mình biết từ xưa rồi .trong tết minh dk dc 2 cái panel luôn đang sư dụng .nhưng hiện tai mình thử dk lai thì ko đc .nếu các bạn nào muốn có mình sẽ chỉ địa chỉ đk của nước ngoài .nhưng mình chỉ xin được lấy 2$.còn bạn mua thì sẽ là của bạn chắc chắn hơn nhiều.đk cũng nguy hiểm lắm.đừng tin nó

mình thấy thế này minh có đăng là bán soft qlink lại của xiao,soft pix(asian,xiao) add unlimit id giá 10$/1panel ko có scam,chắc chắn vậy mà bạn dark_knight2407 .lúc đầu hỏi mua ,muốn đăng nhập vào .mình kêu là kết nối teamview mình cho xem .vì minh giải thích panel soft thì có thể change mail và pass word nên minh kô thể đưa bạn .vậy là bạn dark_knight2407 nói không tin tưởng bạn .thế thì tại sao các bạn lại tin tưởng nó chứ .chỉ 10$ mà nó còn không dám bỏ ra.tại sao các bạn lai nhờ nó hướng dẫn mất 5$ .cái vụ đăng kí đó mình biết từ xưa rồi .trong tết minh dk dc 2 cái panel luôn đang sư dụng .nhưng hiện tai mình thử dk lai thì ko đc .nếu các bạn nào muốn có mình sẽ chỉ địa chỉ đk của nước ngoài .nhưng mình chỉ xin được lấy 2$.còn bạn mua thì sẽ là của bạn chắc chắn hơn nhiều.đk cũng nguy hiểm lắm.đừng tin nó

:)) Cậu này vớ vẩn thiệt.
Đầu tiên, Mình định mua vì 1 số người mua panel qlink của mình nhờ mình mua hộ panel
Tuy nhiên, mình ko biết teamview gì đó nên mình ko dám vì sợ virut, cậu cứ pm mình hỏi mua thì mình mới nói đưa panel mình kiểm tra, Cậu ko đồng ý thì mình bảo thôi vậy. Mình có nói gì nữa đâu???Nói thật mình ko thích mấy người clone nick như cậu nên hỏi thử thôi, chứ mình cũng ko thật sự muốn mua, mà cậu lên đây nói cái gì vậy
Tiếp theo là topic mình buôn bán cho rất nhiều người rồi, có ai than vãn gì ko??? Mà cậu lại kêu này nọ ???
Đúng là scam ko đc thì tức à :))
Pó tay bạn :)

Thế tin bác àh... Jan 2012... Post 2....... chấm hết... hahaha... tin thằng này đi mọi người ơi... hahaha :binhsua90:

panel thì nhiều chỗ có thể tin tưởng và mua dc .thuận mua thì bán thuj ! làm gì mà cấu xé nhau gúm wa' ! mình thì ko có nhưng nếu bạn nào cần mua thì mình có thể gới thiệu jùm

bác bao xóa mấy topic này đi đọc đau đầu quá có hướng dẫn cho newbiew mà không chịu đọc:binhsua85:

a e chú ý cái thằng dakngiht_2407 này nhé nó được một thằng bạn soft_capcha hướng dãn cách đăng kí miễn phí .và nó đã hứa là không được bán lại thông tin hay adminpanel .vậy mà khi đăng kí được 1 tuần sau nó lập topic bán panel admin 10$ .thế là đi đau cũng bi bane nick là đúng .oan cái gì ủng hộ chủ thớt

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week