Spotlight Vấn đề net ksix và admin

Status
Not open for further replies.

hoangvulonghp

Banned
Reactions
27
MR
0.000
Xin chào các bác !:binhsua80:Group e làm việc với site thằng admin kia ... hôm nay tổng kết account... nó bảo group e cheat link 4 con off : flixer FB . Huelove spost . 7zip off rocket download . và con mobile survey .... vì lý do nó kiểm tra nêt net ksix với stat là 14xx kick 368 lead ... nhưng có vài con nằm trong số 4 con off kia bị 0 click 1 lead.... mình đã khẳng định với nó là do lỗi fb net và site .. hoặc do sock . group mình ko hề cheat gì cả vì thực sự 4 còn kia cheat link = niềm tin :binhsua85: Survey pin ,sumbit , app fb voi rocket cheat con bà nó ah` :binhsua75: cụ thể là bị 25 con/368 lead tức là chưa đến 1% vậy mà nó kêu cheat link :binhsua72: các bác cho e ý kiến nó đòi trừ tiền... mình chập nhận trừ tiền thì nó cứ đòi delay payment .... :binhsua72: ****** nó đúng là cờ hó cắn áo rách :binhsua85:

Mobile Survey cheat link ah..........

Chụp proof cho nó . SUpport lại

Chụp proof cho nó . SUpport lại
vấn đề ở đây là nó đòi - tiền ... mình chấp nhận thì nó đòi delay đến hết hôm nay.... hôm qua nó chuyện thì đòi sáng này paid... xong lai chuyển sang chiều xong h lại đòi tới tối :binhsua87:mình bảo nếu scam thì report ... nó thách mình report :binhsua95:eek:k làm cái topic này trước hỏi ý kiến mọi người xem ai đúng ai sai ... làm đúng rule cho nó... bi 0 kick 1 lead 25 con đòi trừ tiền bảo minh cheat link :binhsua72: cheat cmn à ... pó tay cái loại admin nào next :binhsua87::binhsua87:

Bạn đợi vài hôm nữa coi.Trắc admin đó trưa mượn được tiền ấy mà. :binhsua87:

Bạn đợi vài hôm nữa coi.Trắc admin đó trưa mượn được tiền ấy mà. :binhsua87:
Nó bán sock hàng ngày thì thiếu gì tiền @@ thằng quang sell5sock ấy :binhsua72: mà hết tiền thì nói mẹ nó là hết đằng này óe biết làm admin tập tành làm rồi trừ tiền vớ vẩn xong bảo cheat.... :binhsua94:survey cheat cmn à... ai bán link cheat 4 con đó mua giá 100$/con

Nó bán sock hàng ngày thì thiếu gì tiền @@ thằng quang sell5sock ấy :binhsua72: mà hết tiền thì nói mẹ nó là hết đằng này óe biết làm admin tập tành làm rồi trừ tiền vớ vẩn xong bảo cheat.... :binhsua94:survey cheat cmn à... ai bán link cheat 4 con đó mua giá 100$/con
Mua thật ko bán link cheat con 7zip này:m048: con huespot love thì ko bán

con mobile survey mấy hnay kamf chả lead :)) cũn ko nghĩ nó cheat dc . bên ptp có đợt cheat link survey j đó bên net 7 sau cũng bị NET hold để ngâm đó :))

con mobile survey mấy hnay kamf chả lead :)) cũn ko nghĩ nó cheat dc . bên ptp có đợt cheat link survey j đó bên net 7 sau cũng bị NET hold để ngâm đó :))
2 hôm nay làm bên mấy net Banner cũng ko thấy lead nữa thật ,đang ăn ngon thì tắt điện >"< tí quay sang Radium bụp thử xem sao

Biết thế sao còn làm cho nó ???.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week