Ask vấn đề retention

bean

Senior
Reactions
59
MR
0.002
hiện giờ mình chiến android cứ bị lock hoài.vấn đề là AM bảo retention mình quá thấp bằng 0% :( pro nào có cách khác phục vấn đề retention có thế share mình ít kinh nghiệm với

Mua điện thoại android. môi cái đt làm 1 lần thôi xong để im off ko uninstall qua ngày hôm sau vô chơi lại. :D:D:D:D

RRS là tỷ lệ người dùng tải app, giữ app, và sử dụng nó lại .
Vì sao nó đưa ra tỷ lệ này, vì sau khi update API ver 5.01 của Hasoffers bởi quá nhiều kiến nghị từ các nhà đặt quảng cáo , do đó AM sẽ check đc tỷ lệ này.
Vì dân mmo ta cheat thì sau khi open có tiền là xoá app và thay change id khác, nên do đó nếu tỷ lệ RRS = 0 thì nghĩa là đồng nghĩa với bạn Cheat, và đồng nghĩa với không pay hoặc locked account.
Có rất nhiều cách để có đc tỷ lệ này. Hãy tỷ mỉ một chút vào định nghĩa RRS là gì bạn sẽ có phương pháp.
Chúc thành công !

Only advertisers can check the retention rate...
So I think the only thing you could do is to improve your traffics

RRS là tỷ lệ người dùng tải app, giữ app, và sử dụng nó lại .
Vì sao nó đưa ra tỷ lệ này, vì sau khi update API ver 5.01 của Hasoffers bởi quá nhiều kiến nghị từ các nhà đặt quảng cáo , do đó AM sẽ check đc tỷ lệ này.
Vì dân mmo ta cheat thì sau khi open có tiền là xoá app và thay change id khác, nên do đó nếu tỷ lệ RRS = 0 thì nghĩa là đồng nghĩa với bạn Cheat, và đồng nghĩa với không pay hoặc locked account.
Có rất nhiều cách để có đc tỷ lệ này. Hãy tỷ mỉ một chút vào định nghĩa RRS là gì bạn sẽ có phương pháp.
Chúc thành công !
Thêm thánh hasoff nữa, đây xài gói thứ 2 có check khỉ gì đc reten đâu. Chỉ có adver mới check đc

Bạn có nhìn thấy từ do đó AM sẽ check đc tỷ lệ này không mà đã nói thế :)
Tớ đang là am đây =]] check đc chỗ nào team qua chỉ mình nào, has gói 2 full function đó

Phải add tracking của bên thứ 3 nữa mà!
Uhm, đó mới là vấn đề chứ mỗi game mỗi tracklink trong game, thằng has ngu xi biết gì mà get đc. Làm riết thấy house script là chuẩn nhất

Bạn không làm đuợc còn mình thì có đấy.
Đừng cho rằng mình là người biết tất cả, còn người khác thì không. :)

cần bro này giúp đỡ :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week