Matrix vấn đề về ARD

Status
Not open for further replies.

dthongvl

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
em chiến free trang Adsrewarddaily và gần đủ 30 ngày, chuẩn bị dep, cho e hỏi site này còn ổn k ạ?

vẫn ổn - bạn muốn xác định thì đợi 10-15 ngày nữa nếu bạn nào rút được tiền về thì chơi

Vẫn chia lãi ổn định cậu ah. Nhưng chưa có Proof vì mình cũng mới Up dc mấy ngày.
Tầm 10 ngày nữa sẽ đủ rút phát đầu tiên. Nếu chắc ăn thì để chờ mình chuột bạch có kết quả rùi hãy DEP
Còn không thì up ngay.

Thực tế mà nói là trừ trường hợp fastscam thì chịu chứ còn lại thì up trước bao giờ rủi ro cũng thấp hơn là up sau :D

Vẫn chia lãi ổn định cậu ah. Nhưng chưa có Proof vì mình cũng mới Up dc mấy ngày.
Tầm 10 ngày nữa sẽ đủ rút phát đầu tiên. Nếu chắc ăn thì để chờ mình chuột bạch có kết quả rùi hãy DEP
Còn không thì up ngay.

Thực tế mà nói là trừ trường hợp fastscam thì chịu chứ còn lại thì up trước bao giờ rủi ro cũng thấp hơn là up sau :D
Cậu nói đúng :)
Lần này mjk không theo site này vì có cảm giác không an toàn cho lắm vì admin site này chính là admin của ADM mà mjk tuyển ref và cũng là admin của PNP cách đây nửa năm.
Theo như quan sát của mjk thì admin này rất thông minh nên không thể ăn được lâu và dài và có nhiều chiến lược bất ngờ làm member không thể nào đoán trước đc :)
PS : Khuyến cáo các bạn nên cẩn thận đối với admin này :)

Cậu nói đúng :)
Lần này mjk không theo site này vì có cảm giác không an toàn cho lắm vì admin site này chính là admin của ADM mà mjk tuyển ref và cũng là admin của PNP cách đây nửa năm.
Theo như quan sát của mjk thì admin này rất thông minh nên không thể ăn được lâu và dài và có nhiều chiến lược bất ngờ làm member không thể nào đoán trước đc :)
PS : Khuyến cáo các bạn nên cẩn thận đối với admin này :)
AGN còn trả tốt ko bạn hay spam rồi để mình dep vào - đã được 60 ngày ( cái agn hồi xưa post được mấy bữa lúc agn mới ra - bây giờ quay lại )

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week