Matrix Vấn đề về JSS Restart

Status
Not open for further replies.

baogari

Banned
Reactions
4
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Các pro cho mình hỏi nếu JSS Restart thì tiền trong JSS Account Balance và JSS-Tripler Account Balance có bị mất hk mấy pro

Các pro cho mình hỏi nếu JSS Restart thì tiền trong JSS Account Balance và JSS-Tripler Account Balance có bị mất hk mấy pro

Tiền không mất, việc restart là chuyển random 10 - 85 % số position của bạn vào ma trận JSS thôi

Mình củng ko hỉu vể cái JSS lắm nên mún hỏi là sau khi reset thì mình có bị thiệt hại j ko ( như là bị - số pos , hay bị - tiền ... ) và reset như vậy , mình có dc lợi j ko ?
Thank !

Thấy nó bảo những po chưa nhận đủ 25 ngày lãi thì không bị ảnh hưởng. :binhsua16:

của mình - 7$. sao thế nhỉ? chơi free. chưa desp xu nào.mua đwiwcj 1 p. giờ vào thấy âm tiền

Nó trừ 10$ ban đầu tặng đó cậu. Mình bị trừ từ mấy ngày trước rồi :D

của mình - 7$. sao thế nhỉ? chơi free. chưa desp xu nào.mua đwiwcj 1 p. giờ vào thấy âm tiền
Không thể chơi free được, ít nhất cậu phải dep 10$, sau 60 ngày nó tự động trừ 10$ từ pos free.
Mình củng ko hỉu vể cái JSS lắm nên mún hỏi là sau khi reset thì mình có bị thiệt hại j ko ( như là bị - số pos , hay bị - tiền ... ) và reset như vậy , mình có dc lợi j ko ?
Thank !
Trên #2 kìa cậu :)

Hôm nay có cậu nào đc chia lãi ko nhỉ ? của tớ hình như là vẫn $ 51.85 chưa đc hôm nay hay sao ấy

Không sao đâu cậu. Mấy hôm trước nó cũng chia lãi chậm. Chắc một vài tiếng nữa là nó chia thôi :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week