Suggest vắn đề về payoneer

minhthuy92

Junior
Reactions
11
MR
0.000
mình là NewBie cũng không biết nhiều về payoneer mình thấy có thể đăng ký rồi chờ thẻ về.Nhưng lên diễn đàng thấy bán thẻ payoneer giá > 1 triệu.
Vậy có phải bây giờ khó đăng ký payoneer phải không? mà tại sao người cần không đăng ký cho riêng mình mà phải mua payoneer cũng rất đắt trên diễn đàng.
Mong được giải đáp

Đăng ký bình thường bạn.
thế tại sao người ta chiệu bỏ ra > 1 triệu để mua 1 payonner đã active payment us trong khi tự mình có thể đăng ký và làm..vắn đề chỉ là thời gian chờ thẻ về thôi.
Đúng vậy không cậu
Hay có khó khăn gì khác mà người ta phải bỏ tiền ra mua

thế tại sao người ta chiệu bỏ ra > 1 triệu để mua 1 payonner đã active payment us trong khi tự mình có thể đăng ký và làm..vắn đề chỉ là thời gian chờ thẻ về thôi.
Đúng vậy không cậu
Hay có khó khăn gì khác mà người ta phải bỏ tiền ra mua

Vấn đề reg acc và đăng ký thẻ rất dễ, nhưng vấn đề sử dụng được mới là khó nhé. Mình cũng đã có thẻ nhưng có dùng đc đâu vì không biết cách xác thực nguồn tiền để họ chấp nhận cho mình sử dụng dịch vụ

cái đó lâu là chờ thời gian ship thẻ về thôi chứ, nó có thẻ nó bán bao nhiều kệ nó chứ mua hay ko là vấn đề khác
dk cái đó dễ mà có gì khó đâu chứ

Vấn đề reg acc và đăng ký thẻ rất dễ, nhưng vấn đề sử dụng được mới là khó nhé. Mình cũng đã có thẻ nhưng có dùng đc đâu vì không biết cách xác thực nguồn tiền để họ chấp nhận cho mình sử dụng dịch vụ
mình làm offer nên nguồn tiền thì mình có poof thanh toán của các net ,vậy theo cậu mình có thể xác nhận nguồn tiền hay không? việc đó có khó không

mình làm offer nên nguồn tiền thì mình có poof thanh toán của các net ,vậy theo cậu mình có thể xác nhận nguồn tiền hay không? việc đó có khó không

Mình nghĩ thì nếu ai có site tự chiến thì có thể xác thực được đó, nhưng mình chưa thông ở chỗ mỗi đăng nhập paypal thì lại phải fake à

Mình nghĩ thì nếu ai có site tự chiến thì có thể xác thực được đó, nhưng mình chưa thông ở chỗ mỗi đăng nhập paypal thì lại phải fake à
nó nhưng cậu là mình phỉa sử dụng cả paypal US luôn hả cậu...mình tưởng paypal việt chứ...mình chỉ có poof thanh toán của các NET trong paypal viet thôi

nó chấp nhận USPS là acti rồi chứ chup hình paypal vn hay us cũng dc có $ chụp hình gữi mail support gữi nó đăng ký USPS là dc

trong mấy cái mail gửi về có 1 cái thế này:

Khi click vào bước 1 thì ra cái này:

Phải làm gì tiếp theo

trong mấy cái mail gửi về có 1 cái thế này:

Khi click vào bước 1 thì ra cái này:

Phải làm gì tiếp theo

cái hình 2 là xác minh cho nhận $ lần thứ 2 buộc phải điền vào chứng minh nguồn tiền về USPS ,và nó sẽ mail các thông tin yêu cầu khác nữa, h không điền cũng được

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,504
173,686
Latest member
hoangbinh059

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week