Vấn đề về paypal 0,1$ cho 1 câu trả lời hợp lí

U7366325

Hero
Verified
Reactions
1,112
MR
0.001
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Tình hình thế này, thẻ Visa Debit mình đăng kí 3 năm nhưng mới chỉ đóng phí thường niên 100k một năm khi đăng kí thẻ là năm 2011 và đến 2012 là hết hạn và phải nộp tiền phí thẻ nhưng mình ko cần thiết rút tiền về bank nên không gia hạn thẻ nữa, kệ nhưng đến hôm nay nó gửi tin nhắn là
[TABLE="width: 100%"]
[TR]
[TD="width: 620, align: left"]

[TD="align: left"][/TD]
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
[TR]
[TD="width: 1, bgcolor: #b3b3b3, align: left"][/TD]
[TD="width: 629, bgcolor: #FFFFFF, align: left"][/TD]
[TD="width: 20, align: left"][/TD]
[/TR]
[/TABLE]
[TR]
[TD="width: 20, align: left"][/TD]
[TD="width: 620, align: left"][TABLE="width: 100%"]
[TR]
[/TR]
[TR]
[TD="align: left"]Dear ****,

You recently tried to pay with PayPal but the transaction was declined because your debit/credit card provider did not allow it to go through.

How to complete my payment

You may add or choose another payment method to avoid a similar situation in future by following these steps:
1. Log in to your PayPal account at www.paypal.com
2. Go to 'My preferences' then 'My money'.
3. Add a new card or choose a different payment method as default.

You may also contact your card provider to understand why your payment did not go through.

Yours sincerely,
PayPal [/TD]
[/TR]
[TR]
[/TR]
[/TABLE]
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
theo các bạn giờ mình có phải add thẻ mới hay không?
và mình chuyển và nhận tiền vẫn cứ bt liệu ko add thẻ nó có limit không? có ai bị ntn chưa mình xin ý kiến tại vì sắp tới mình cần dùng nhiều đến pp nên hơi lo
bonu 0,1$ cho nhưng câu trả lời mình thấy hợp lí, 10 bạn. Okie để lại lr

google

Junior
Reactions
34
MR
0.130
1 là add thẻ mới, 2 là active lại cái debit kia là được mà, còn bạn rút tiền từ pp về bank cũng được không cần thiết phải qua debit mà.

1 là add thẻ mới, 2 là active lại cái debit kia là được mà, còn bạn rút tiền từ pp về bank cũng được không cần thiết phải qua debit mà.

ok để lại lr đi bạn, mình biết là có 2 cách giải quyết như thế, ý mình hỏi, để yên có sao ko? liệu dùng có ăn mít ko? post nhầm box, mod nào chuyển hộ mình, đừng xóa nhá

- - - Updated - - -

ăn cơm, tí vào đọc xem có ý kiến nào mới mẻ ko, bro nào biết cứ pm
thanks

lehuusang

Banned
Reactions
89
MR
0.011
theo mình bạn nên làm 1 cái thẻ visa mới rồi tạo lại một paypal khác!!!thẻ visa của ACV được tạo miễn phí 3 cái cho 1 người lận bạn cứ làm cái mới nhá

theo mình bạn nên làm 1 cái thẻ visa mới rồi tạo lại một paypal khác!!!thẻ visa của ACV được tạo miễn phí 3 cái cho 1 người lận bạn cứ làm cái mới nhá
cảm ơn nhưng acc paypal giờ tạo khó và acc mình kiện và giao dịch nhiều rồi ko bỏ đc, tạo cái mới sao bằng đc cái này, dùng pp chủ yếu là độ an toàn

endclick

Newbie
Reactions
17
MR
0.000
Đơn giản tránh limit thì email cho nó nói là do thẻ mình hết hạn chưa gia hạn được. Giờ mình có 2 options 1 gia hạn thẻ củ, 2 add thẻ mới. Theo nó thì nên làm cách nào. Hết

MITS

Verified
Reactions
554
MR
0.005
Không cần withdraw và không cần dùng tiền trong card để pay thì không cần phải đưa thẻ làm gì
Nhưng nói chung paypal để yên tâm hơn thì cứ nên đưa thẻ vào cho nó.

k cần lr, up dùm topic mình là ok rồi :)

thanhphu1996

Banned
Reactions
78
MR
0.000
Thẻ dùng để thanh toán và withdraw $ từ PP. Không cần thiết phải add thẻ mới. Acc đã verify rồi + lâu năm + nhiều giao dịch thì cứ yên tâm mà sài :D

Thớt có PP sent giùm vào [email protected] nhé! @@ em đang thiếu PP :(
Hoặc LR thì U7418680. Thank thớt :)

Thẻ dùng để thanh toán và withdraw $ từ PP. Không cần thiết phải add thẻ mới. Acc đã verify rồi + lâu năm + nhiều giao dịch thì cứ yên tâm mà sài :D

Thớt có PP sent giùm vào [email protected] nhé! @@ em đang thiếu PP :(
Hoặc LR thì U7418680. Thank thớt :)
Date 01/27/2013 07:57
Batch 129188740
From *****

To U7418680 (swow96)

Amount $0.10

paypal ko cho được, mai định mua pp

Chiều buồn ngủ quá quên nhìn file.

Thứ nhất: Tài khoản cậu hết hạn nên nó không thể lấy tiền từ tài khoản visa được mới có thông báo như thế. Nếu cậu có đủ PP trong blance thì nó sẽ lấy PP trong blance trước. Nếu thiếu thì nó mới lấy tiền trong thẻ.

Thứ hai: Cậu không cần rút tiền thì cũng chẳng cần phải add thẻ mới vào miễn có đủ PP trong blance để đảm bảo giao dịch thành công.

Thứ ba: Nếu muốn rút tiền về bank thì cứ làm như cách mình ở trên.

U5795489

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,964
176,439
Latest member
ThangTruongKoi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week