Vấn đề về vip72 mong anh em kinh nghiệm xem giùm

Reactions
104
MR
0.055
Facebook
Follow me on Facebook
Tình hình là sáng nay mình vẫn xài bt nhưng tầm đến 13h45v thì login vào là bị như hình, mang qua máy khác cũng bị thế luôn, nhưng login acc của đưa bạn vào thì ok, và mình đăng nhập vào site với acc này thì vẫn vào được site nhé chỉ có phần mêm là bị. Vậy liệu acc mình có die ko ạ hay có cách gì giải qquết không mọi người, mình mới gia hạn ngày 28/8 này thôi.

cái này do nó nó bị dis nhiều lần nên bị vậy.. bạn chỉ cần tắt nó đi để 1 time 30s 1 phút log lại là bình thường mà ? mình vẫn gặp suốt do mạng chập chờn dis sock liên tục nên nó bị vậy đó :D

cái này do nó nó bị dis nhiều lần nên bị vậy.. bạn chỉ cần tắt nó đi để 1 time 30s 1 phút log lại là bình thường mà ? mình vẫn gặp suốt do mạng chập chờn dis sock liên tục nên nó bị vậy đó :D
hix, mình để cả tiếng rồi vẫn ko vào được, mà đăng nhập bằng tk của thằng bạn lại được, ko hiểu nổi

hix, mình để cả tiếng rồi vẫn ko vào được, mà đăng nhập bằng tk của thằng bạn lại được, ko hiểu nổi
vậy thì client sock có vấn đề gì đó.. thử xoá sạch lên vip72 tải lại client khác xem :D hoặc đổi port kết nối sang quốc gia khác.. ( bấm phải icon sock (ở task bar) chọn Primary Connection Point -> đổi sever -> tắt sock login lại )

vậy thì client sock có vấn đề gì đó.. thử xoá sạch lên vip72 tải lại client khác xem :D hoặc đổi port kết nối sang quốc gia khác.. ( bấm phải icon sock (ở task bar) chọn Primary Connection Point -> đổi sever -> tắt sock login lại )
hixx, ga quá nên ko hiểu bạn nói gì hết trơn ah

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week