Vấn đề với RoboForex

Quyetnguyen

Newbie
Reactions
0
MR
0.001
Em đang gặp phải một vấn đề với Roboforex, mong các Bác đi trước đã từng gặp phải trường hợp này chỉ bảo giúp em với ạ.
Em trade ở Robo, nhưng dạo này mt4 của Robo hay bị No connection, trong khi mình lại đang trade, chưa kịp tạo SL và TP, nguy cơ mất trắng là rất cao.
Chát Live Support thì nó kêu là vấn đề kỹ thuật hệ thống, sau 2-3 tiếng sau sẽ trở lại bình thường.
Bây giờ em phải xử lí vấn đề này thế nào, mong các Bác đi trước chỉ giáo ạ

Em đang gặp phải một vấn đề với Roboforex, mong các Bác đi trước đã từng gặp phải trường hợp này chỉ bảo giúp em với ạ.
Em trade ở Robo, nhưng dạo này mt4 của Robo hay bị No connection, trong khi mình lại đang trade, chưa kịp tạo SL và TP, nguy cơ mất trắng là rất cao.
Chát Live Support thì nó kêu là vấn đề kỹ thuật hệ thống, sau 2-3 tiếng sau sẽ trở lại bình thường.
Bây giờ em phải xử lí vấn đề này thế nào, mong các Bác đi trước chỉ giáo ạ
Mình không nhớ nhưng mà bạn nên sử dụng cía chức năng trade trên web của nó, cũng thao tác thât sự như trên MT4 vậy :D
https://webtrader.roboforex.com
Đấy vào trang đó đăng nhập theo MT4 với ID và Pass rồi thiết đặt hay làm chi thì làm :D

RObo cũng nhiều vấn đề lắm, cứ thử các sàn khác như HotForex, FxCM đảm bảo trade ngon bạn nhé.

Ở FPA thì nhiều sàn bị báo scam lắm kể cả Fxpro hay FXCM. Nhưng vấn đề là phải xem topic scam đó thế nào. Có người đại diện của broker đó vào hỗ trợ, giải quyết không. và admin của FPA phản ứng thế nào nữa. Nhiều topic scam ở FPA cũng được giải quyết ổn :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week