Help Vấn đề with bank của VCB

dungcon

Banned
Reactions
38
MR
0.000
trước mình with bank của EAB thì không có vấn đề gì .Hiện giờ mình add thêm 1 bank khác (VCB) để with .Mình có thắc mắc về Swift Code của thằng này

Mình add theo bài hướng dẫn ở trên 4rum thẻ ở HN thì điền Swift Code : BFTVVNVX001

Mình có vào trang http://www.theswiftcodes.com/vietnam/ để kiểm tra thì lại thấy nó có thêm 1 số mã Swift Code khác mặc dù cùng ở 1 khu vực HN

VD (BA DINH BRANCH) BFTVVNVX061
(CHUONG DUONG BRANCH) BFTVVNVX054

Bạn nào cho mình biết cách điền Swift Code thế nào cho đúng .thẻ làm ở Nguyễn Chí Thanh- HN

P/S : Mình điền Swift Code BFTVVNVX001 thì có được không .ai biết vào giúp với

Bình thường tối tầm 19h rút thì sáng hôm sau ngủ dậy check status là completed rồi kể cả thứ 7, chủ nhật. vậy mà tối hôm qua rút sang nay vẫn pendding :confused:

K sao cả. thêm branch vào thôi. Đây chính là cách 1 VCB add dc nhiều tk Paypal :)

trước mình with bank của EAB thì không có vấn đề gì .Hiện giờ mình add thêm 1 bank khác (VCB) để with .Mình có thắc mắc về Swift Code của thằng này

Mình add theo bài hướng dẫn ở trên 4rum thẻ ở HN thì điền Swift Code : BFTVVNVX001

Mình có vào trang http://www.theswiftcodes.com/vietnam/ để kiểm tra thì lại thấy nó có thêm 1 số mã Swift Code khác mặc dù cùng ở 1 khu vực HN

VD (BA DINH BRANCH) BFTVVNVX061
(CHUONG DUONG BRANCH) BFTVVNVX054

Bạn nào cho mình biết cách điền Swift Code thế nào cho đúng .thẻ làm ở Nguyễn Chí Thanh- HN

P/S : Mình điền Swift Code BFTVVNVX001 thì có được không .ai biết vào giúp với

2. Hướng dẫn thủ tục gửi tiền từ phía nước ngoài
Người gửi tiền cần cung cấp cho ngân hàng nước sở tại những thông tin sau:
Ngân hàng người nhận (Beneficiary Bank):
BANK FOR FOREIGN TRADE OF VIETNAM
Address: 198 Tran Quang Khai, Hanoi, Vietnam
Swift code: BFTVVNVX

Người nhận tiền (Beneficiary):
o Họ tên đầy đủ và số tài khoản tiết kiệm hoặc số tài khoản tiền gửi không kỳ hạn của người nhận (trong trường hợp bạn có tài khoản tại Vietcombank hoặc tại ngân hàng khác)

o Họ tên đầy đủ, địa chỉ, số và ngày cấp CMND hoặc Hộ chiếu của bạn (trong trường hợp người nhận không có tài khoản tại ngân hàng)

Bình thường tối tầm 19h rút thì sáng hôm sau ngủ dậy check status là completed rồi kể cả thứ 7, chủ nhật. vậy mà tối hôm qua rút sang nay vẫn pendding :confused:
Nguồn site thanh toán 24h completed. Nguồn giao dịch qua lại 72h completed nhé

hôm nay là t6 tiền vẫn chưa về .acc pp này mình đã rút nhiều lần qua EAB nhưng mới đây phải đổi qua VCB .Lần này là lần đầu tiên mình rút vào VCB ( mới add) .Liệu có phải do bank mới add nên lâu hơn không nhỉ . Cho hỏi thêm nếu mà thông tin sai thì khoảng bao lâu nó sẽ refund lại pp cho mình

Ngu, PP withdrawal lần đầu chờ hơi lâu 3-4 ngày hoặc có khi hơn, rút nhiều lần thì 24h completed

phán như thánh, ta rút lần đầu chưa đến 24h nhé

phán như thánh, ta rút lần đầu chưa đến 24h nhé
Ở trên mọi người đang nói Paypal Việt Nam mà, chứ Paypal quốc gia khác như US, Canada... thì đừng nói (mình đã dùng) đừng khoe mệt quá vả lại cái hình trên có add card add bank nhưng kô chứng minh được là lần đầu rút tiền LOL

Diễn đàn nhiều Scammers quá... mình cũng chuẩn bị rời đi sớm, bậm kiếm tiền MMO và du lịch khắp thế giới. Ở đây muốn giúp newbies mà sao khó quá cứ gặp Scammers chém gió vô tội vạ, giả vờ tử tế, gọi người khác là thánh trong khi bản thân là SIÊU THÁNH BỊP BỊP BỊP... Thật mỉa mai.

Last edited:
Ở trên mọi người đang nói Paypal Việt Nam mà, chứ Paypal quốc gia khác như US, Canada... thì đừng nói (mình đã dùng) đừng khoe mệt quá vả lại cái hình trên có add card add bank nhưng kô chứng minh được là lần đầu rút tiền LOL

Diễn đàn nhiều Scammers quá... mình cũng chuẩn bị rời đi sớm, bậm kiếm tiền MMO và du lịch khắp thế giới. Ở đây muốn giúp newbies mà sao khó quá cứ gặp Scammers chém gió, SIÊU THÁNH BỊP BỊP BỊP...

chả ai khoe làm gì cho mệt, sự thật là vậy, lần đầu hay ko thì nhìn vào time nhé?
còn mới nhìn hình đầu mà phán là paypal us, canada thì tài quá

Điền BFTVVNVX là được, tuy nhiên có thể điền theo chi nhánh, mà điền chi nhánh nào tiền cũng vẫn về tài khoản hết :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,463
173,626
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week