Vấn Dề with $ từ AP về Việt Nam !

vjppro

Banned
Reactions
3
MR
0.000
Tình hình là em định with $ AP về VN sau này . nhưng ko biết chi phí thế nào nhỉ ( chỉ có 15$ hay còn nữa ) , có ai rút chưa , ai rút rồi thì vào đây trả lời giùm em cái :

1. Chi phí tính thế nào : ví dụ : nếu em rút 500$ thì về VN sẽ nhận dc nhiêu $

2 ,Tiền về VN là tiền vnd hay usd .

3, thời gian chờ là bao lâu .

Những ai rút rồi thì vào trả lời giùm em cái , chứ đừng ném gạch em .

mình ko dùng AP nên ko biết, cậu có thể exchange sang các bank khác cũng đc mà :)

1. Chi phí tính thế nào : tùy tung phuong thức bạn rút bang the hay bang sec
2 ,Tiền về VN là tiền vnd

3, thời gian chờ là bao lâu: rut bang sec thi phi thấp thời gian chờ lâu(khoảng 10-15 ngay) rút bằng thẻ ngân hang thì fi cao nhanh khoang 3-4 ngày

tớ rút 500$ 1 lần
1. Chi phí tính thế nào :AP thu phí 15$

2 ,Tiền về VN là ngân hàng thu phí 1% của là 5$ của tổng số tiền nhận được với khoảng 35$ gì nữa ý. tớ ko rõ tại lâu quá rồi. ( cái 35% là 4 % của chênh lệch ngoại hối hay là quy đổi j j đó.. ngân hàng nó bảo thế)

3, thời gian chờ là khoảng gần 7 ngày ko tính t7 cn
cuối cùng mất còn khoảng 450$ x tỷ giá ( tỷ giá này thấp hơn giá mua của ngân hàng hoảng 200 vnd

Tình hình là em định with $ AP về VN sau này . nhưng ko biết chi phí thế nào nhỉ ( chỉ có 15$ hay còn nữa ) , có ai rút chưa , ai rút rồi thì vào đây trả lời giùm em cái :

1. Chi phí tính thế nào : ví dụ : nếu em rút 500$ thì về VN sẽ nhận dc nhiêu $

2 ,Tiền về VN là tiền vnd hay usd .

3, thời gian chờ là bao lâu .

Những ai rút rồi thì vào trả lời giùm em cái , chứ đừng ném gạch em .
Xem chi tiết ở đây:
Phí : $15.00 USD + phí bank :D

tớ rút 500$ 1 lần

2 ,Tiền về VN là ngân hàng thu phí 1% của là 5$ của tổng số tiền nhận được với khoảng 35$ gì nữa ý. tớ ko rõ tại lâu quá rồi. ( cái 35% là 4 % của chênh lệch ngoại hối hay là quy đổi j j đó.. ngân hàng nó bảo thế)

cuối cùng mất còn khoảng 450$ x tỷ giá ( tỷ giá này thấp hơn giá mua của ngân hàng hoảng 200 vnd
Ông này gần chính xác, 0 nên rút về VN bằng AP. Nên ex là tốt nhất!

thằng AP nó tính phí cao quá nhỉ :|. PP còn with được, chứ AP thế này thì chỉ có ex thôi.

tớ rút 500$ 1 lần

bạn đã rút về rồi phải ko ?

thế có nghĩa là : nếu rút 500$ thì sẽ nhận dc 450$ , và sẽ tự động quy đổi sang tiền việt giá thấp hơn 200vnd ngân hàng mua , có nghĩa là bây h $ giá 21.011 , thì tỷ giá đổi sẽ là : 20.8 à bạn .

à cho mình hỏi luôn là bạn rút 500$ thì dùng AP tiêu chuẩn hay AP pro vậy , bới AP tiêu chuẩn chỉ cho tối đa 400$ , vậy muốn rút 500$ thì phải dùng AP pro à bạn , hay AP tiêu chuẩn cũng rút dc .

đối với ap standard thì max nhận 1 tháng là 400$, max lifetime là 2k, với 500$ thì theo mình chắc là standard cũng rút đc nhưng nếu bạn có nhiều $ thì sau này dùng pro thì có phải tốt hơn ko, góp ý thế thôi ko biết thế nào :)

Chả ai dại gì đi rút về bank đâu bạn rút về chưa chắc giá đã cao bằng bán cho ex
Hiện mình đang mua giá 19.200 nếu bạn muốn bán mình xúc hết cho

Chả ai dại gì đi rút về bank đâu bạn rút về chưa chắc giá đã cao bằng bán cho ex
Hiện mình đang mua giá 19.200 nếu bạn muốn bán mình xúc hết cho

ủa anh Dương dạo này mua $ số lượng lớn vậy à,lúc nào có em pm anh :D

đúng bạn à. rút 500 cao lắm nhận được 450$ mà còn tính thấp hơn ngân hàng 1 chút
bạn đã rút về rồi phải ko ?

thế có nghĩa là : nếu rút 500$ thì sẽ nhận dc 450$ , và sẽ tự động quy đổi sang tiền việt giá thấp hơn 200vnd ngân hàng mua , có nghĩa là bây h $ giá 21.011 , thì tỷ giá đổi sẽ là : 20.8 à bạn .

à cho mình hỏi luôn là bạn rút 500$ thì dùng AP tiêu chuẩn hay AP pro vậy , bới AP tiêu chuẩn chỉ cho tối đa 400$ , vậy muốn rút 500$ thì phải dùng AP pro à bạn , hay AP tiêu chuẩn cũng rút dc .

---------- Post added at 10:30 AM ---------- Previous post was at 10:27 AM ----------

Xem chi tiết ở đây:

Phí : $15.00 USD + phí bank :D
nếu chỉ 15$ + 1% phí bank thì nhàn quá. :( tớ rút 1 lần 500$ mất gần triệu bạc đâu dám rút lần nữa 1/10 số tiền:(

nếu chỉ 15$ + 1% phí bank thì nhàn quá. :( tớ rút 1 lần 500$ mất gần triệu bạc đâu dám rút lần nữa 1/10 số tiền:(

Chà.....fee của thèn AP ghê thiệt....chắc phải exchange wa':binhsua36:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week