Journey Vậy là đã 10 năm gắn bó với mmo4me

Không nhớ được bao nhiêu năm nữa, phải gõ thử phát.
Mình thăng trầm đủ cả, giờ thấy các b trẻ có những người giỏi thật, kiếm trăm ngàn $ như bỡn vậy.
Thời mình từng xu đã quý, được cái ae rất nhiệt tình chia sẻ chứ khác bây giờ.
Mỗi giai đoạn nó có những đặc thù khác nhau, không đánh giá được cái nào hơn cái nào.
Tất cả đều có tính bài trừ cũng như kế thừa.
Chúc tất cả ae mmo4me mạnh khoẻ, công việc thuận lợi nha!

Mình vẫn click chay neobux đây, nó như là kỷ niệm thời đầu làm mmo.
Adbtc.top thì click chay dc hơn 200k satoshi rồi.
Neobux đấy đồng đội ơi, site giờ vẫn còn sống ah? Avg dạo này ngon hơn ko bạn? Trc nhớ canh đổi ref các kiểu nghĩ lại ngờ ngệch thật

Neobux đấy đồng đội ơi, site giờ vẫn còn sống ah? Avg dạo này ngon hơn ko bạn? Trc nhớ canh đổi ref các kiểu nghĩ lại ngờ ngệch thật
Mình click chay và làm khảo sát ở site đó thôi ko đầu tư thuê RR nữa.

Mình click chay và làm khảo sát ở site đó thôi ko đầu tư thuê RR nữa.
Giờ nó vẫn còn sống là 1 ky tích, thằng y nó bỏ cổng pp chắc làm ăn thật, kiếm ăn dc ko bạn?

Không nhớ được bao nhiêu năm nữa, phải gõ thử phát.
Mình thăng trầm đủ cả, giờ thấy các b trẻ có những người giỏi thật, kiếm trăm ngàn $ như bỡn vậy.
Thời mình từng xu đã quý, được cái ae rất nhiệt tình chia sẻ chứ khác bây giờ.
Mỗi giai đoạn nó có những đặc thù khác nhau, không đánh giá được cái nào hơn cái nào.
Tất cả đều có tính bài trừ cũng như kế thừa.
Chúc tất cả ae mmo4me mạnh khoẻ, công việc thuận lợi nha!
Thế hệ mmo đời đầu già hết rồi.

Giờ nó vẫn còn sống là 1 ky tích, thằng y nó bỏ cổng pp chắc làm ăn thật, kiếm ăn dc ko bạn?
Tớ click ptc cho vui, coi như kỉ niệm thôi còn thỉnh thoảng vào nó làm ks. Đủ min là rút. PTC giờ ko ai chơi nữa rồi. Kiếm tàm tạm thôi. Giờ nó làm ăn bền vững rồi, ko phù thuộc vào nhà đầu tư ptc như xưa đâu.

Tớ click ptc cho vui, coi như kỉ niệm thôi còn thỉnh thoảng vào nó làm ks. Đủ min là rút. PTC giờ ko ai chơi nữa rồi. Kiếm tàm tạm thôi. Giờ nó làm ăn bền vững rồi, ko phù thuộc vào nhà đầu tư ptc như xưa đâu.
Ptc hồi trc là cho dep bằng công paypal, admin nó còn kiếm đuợc, giờ pp nó chặt thỉ PTC đi ăn cám, scam 99,9%

PTC rất khó cân đối thu chi, nêu hầu hết là scam.
Nói tóm lại la bo thôi bạn, cho nó vào dĩ vãng, cũng la 1 ky niệm đẹp

uh bạn.
MMO nhiều kỷ niệm mà thất bại nhiều hơn thành công :D
Thật bại thành công không quan trọng, quan trọng là vẫn có lãi là ok rồi bạn

mình đến với MMO 8 năm từ 1 đứa chạy taxi , 2 bàn tay trắng bây giờ đã có nhà cửa tuy không lớn lao như những cựu MMO tay to , nhưng đó là 1 ước mơ mà mình nghĩ không thể nào thực hiện được và cũng cảm ơn người Anh @leminhtien , là người dẫn dắt và gợi ý cho mình đến với MMO vào năm 2015

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,539
174,820
Latest member
chiembaothayran

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom