Help Về các site gambling của Nga

Reactions
5
MR
0.000
Thời gian gần đây các site gambling của Nga đang nổi lên như một hiện tượng. Min dep thấp, lãi khá ổn. Và cũng có một số post nói về vấn đề này. Hôm nay mình xin đưa ra một số kinh nghiệm mà mình rút ra được sau 6 tháng chơi dạng này.
  1. Tất cả site gambling của Nga đều có phần giới hạn rút tiền (Energy của Tea, Point của Mines...).
  2. Tất cả các site này khi mới ra đều không có giới hạn rút tiền, sau một thời gian khi số lượng người tham gia đông, giới hạn rút tiền sẽ được thêm vào site. Khống chế khả ăn lãi của thành viên.
  3. Tỷ lệ ăn chia thường thấy là 50-50 hoặc 30-70, các site nào không có giới hạn, tỷ lệ ăn chia khá lớn (1% tái đầu tư, 99% rút về, hoặc 20% tái đầu tư, 80% rút về) --> Nó chỉ cho bạn rút tầm 20-30% --> SCAM (Biểu hiện thường thấy nhất là pay không instant, sập domain, hoặc domain redirect về site khác)
  4. Bonus ban đầu của site, có những site bonus khi tạo acc rất khủng, 888rub, điểm mua sản phẩm lớn, thậm chí là sau 1 ngày có thể hoàn vốn --> SCAM
  5. Làm một ví dụ nhỏ : Nếu Golden-Tea hàng ngày bạn thu hoạch được 60rub + 6000point, sau 3 tháng (Không tính phần năng lượng) bạn hồi vốn, sau đó bạn cứ ăn lãi, 1 người 60rub, 100 người là 6.000rub, với số lượng thành viên như vậy, nếu không có Energy khống chế, tiền đâu site trả cho các bạn mãi?
  6. Tea : Energy hết vẫn cho phép đổi coin -> en, thời gian hồi vốn lâu hơn nhưng vẫn đảm bảo dù bạn chơi solo, Mines : Point hết site vẫn trích ra 10% từ tiền dep thành viên chia cho bạn.
  7. Tại sao các site Hyip có gói Plan tính theo giờ lại nhanh chóng sập trong 1-2 ngày?
  8. Mình đã bị SCAM gần 1.000rub trước khi đưa thông tin tuyển ref cho các bạn.
  9. Vấn đề Energy hay Point có được đưa ra khi tuyển ref hay không là do người tuyển ref muốn gì. Vì TẤT CẢ site mới ra, ai nhanh chân tuyển ref, sẽ ăn rất ngon --> sau đó SCAM tự ref chịu
  10. Nói ra điều này sẽ có rất nhiều người chửi mình, vì đá đi miếng cơm của họ, nhưng lừa người thì đến lúc nào đó sẽ có người lừa bạn. ĐỪNG ĂN TRÊN ĐẦU NGƯỜI KHÁC
  11. Thêm một điều để các bạn khi tìm ra site mới cân nhắc có nên chơi hay không? Các bạn tạo acc, vô chỗ mua sản phẩm, các bạn phải tính toán 1 ngày sản phẩm đó tạo cho bạn bao nhiêu lợi ích? Với sản phẩm đó bao nhiêu ngày bạn sẽ hồi vốn?
  12. HÃY XEM XÉT THẬT KỸ TRƯỚC KHI THAM GIA, 100RUB HAY 1000RUB QUY RA $ NÓ ÍT, NHƯNG 10 SITE NHƯ VẬY SỐ TIỀN KHÔNG HỀ NHỎ ĐÂU.
Thân !
Hạt Cafe

Nói ra điều này sẽ có rất nhiều người chửi mình, vì đá đi miếng cơm của họ, nhưng lừa người thì đến lúc nào đó sẽ có người lừa bạn. ĐỪNG ĂN TRÊN ĐẦU NGƯỜI KHÁC
Bản chất Invest online nó là như vậy rồi bạn ạ, Admin các site này nó cũng vậy thôi. Mình thấy chấp nhận được thì chơi, không thì nghỉ. Tất cả những điều bạn nói đều đúng, nhưng quyết định cuối cùng vẫn là phía người chơi, có dep tiền vào hay không.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,242
Latest member
phamducphuongnam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week