• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Vé đá banh U19 Việt Nam cúp Tứ Hùng

Status
Not open for further replies.

tunvit

Vip
Verified
Solutions
1
Reactions
11,911
MR
46.428
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Tình hình là mình có nhờ thằng em nó đi xếp hàng mua vé 2 ngày trời mới mua được nên trong 1 phút cao hứng mình nói nó hốt luôn 1 lượt 20 vé về cho cty đi, giờ mang về thì ko đủ người đi, nên ae nào có nhu cầu thì pm mình sang lại, đỡ phải đi xếp hàng chen lấn hay đi mua vé chợ đen, mình để giá tốt nên ae không trả giá nhé, trả giá thì mình để ngắm cho vui luôn chứ ko bán đâu :D Giá mình update theo ngày nhé, ai mua càng trễ mình càng tăng giá =)). Ae nào mua thì add yahoo [email protected] để giao dịch nhé :D

Vé trận U19 Việt Nam - U19 AS Roma
Khán đài B: 370k/ 1 vé
Khán đài A4 & A5: 290k/ vé
Khán đài C & D: 160k/ vé

Vịt đại gia thôi thì bán giá 1 nửa cho ae đi khán đài a 150k bán 75k thoai :D =)

Last edited:
Giá vé khán đài A 150.000 đồng/vé, khán đài B 100.000 đồng và vé khán đài C, D chỉ có 50.000 đồng.
Chủ thớt ăn chênh lệch cao quá vậy ? :| fjx chút còn xúc đc

Giá vé khán đài A 150.000 đồng/vé, khán đài B 100.000 đồng và vé khán đài C, D chỉ có 50.000 đồng.
Chủ thớt ăn chênh lệch cao quá vậy ? :| fjx chút còn xúc đc
3h chiều nay nó bán ngoài sân đó cậu, cậu ra mua đi, giá niêm yết có 100k thôi :D Thử xem bạn ra đó mua giá bao nhiêu nhé :D

3h chiều nay nó bán ngoài sân đó cậu, cậu ra mua đi, giá niêm yết có 100k thôi :D Thử xem bạn ra đó mua giá bao nhiêu nhé :D
Mình nói cậu ăn chênh lệch cao thôi , còn mua hay không thì tự mình quyết .

Mình nói cậu ăn chênh lệch cao thôi , còn mua hay không thì tự mình quyết .
Mình ghét 1 cái là bạn ko biết gì mà nói ăn chênh lẹch cao, bạn rảnh thì chạy qua 1128 Lê Đức Thọ Gò Vấp call mình đi cafe mình tặng hẳn bạn 1 cặp, nghiêm túc đấy, vài trăm ngàn chả là gì đâu mà mình phải ăn chênh lệch vài chục ngàn. Mình đã nói rõ là mua dư về đi, giá thằng cu em nó mua sao mình bán thế, còn ko mua thì mình để nhìn cho vui :)

Mình ghét 1 cái là bạn ko biết gì mà nói ăn chênh lẹch cao, bạn rảnh thì chạy qua 1128 Lê Đức Thọ Gò Vấp call mình đi cafe mình tặng hẳn bạn 1 cặp, nghiêm túc đấy, vài trăm ngàn chả là gì đâu mà mình phải ăn chênh lệch vài chục ngàn. Mình đã nói rõ là mua dư về đi, giá thằng cu em nó mua sao mình bán thế, còn ko mua thì mình để nhìn cho vui :)
Mình nói là fjx chút còn xúc đc , k fjx thì thôi , mua cho bạn bè chớ mình mua đc 1 cặp rồi. còn cmt kiểu thách đố đi ra đó mua này nọ rồi biết thì mình cũng ghét :)
Mình ở Q7 , bạn ở xa quá @@

Mình nói là fjx chút còn xúc đc , k fjx thì thôi , mua cho bạn bè chớ mình mua đc 1 cặp rồi. còn cmt kiểu thách đố đi ra đó mua này nọ rồi biết thì mình cũng ghét :)
Mình ko thách đố, mình nói vậy mà bạn cho là thách đố thì mình bó tay rồi, ý mình là bạn ra đó mua xem giá bao nhiêu rồi về so với giá mình là biết, chứ đừng ở nhà rồi nói mình ăn chênh lệch cao :)

cái gì cũng có cái giá của nó ng ta đã nói trên topic rồi mà bạn mua đc mua ko trả giá . với lại Vé của U19 khá khó mua ko như U23 đâu, mua đc mua thôi topic ng ta ghi rỏ ko trả giá mà bạn :) dù sao cũng công sức xếp hàng chen nhau mà mua chứ có phải vào mua đc liền rồi nâng giá đâu

Mình ko thách đố, mình nói vậy mà bạn cho là thách đố thì mình bó tay rồi, ý mình là bạn ra đó mua xem giá bao nhiêu rồi về so với giá mình là biết, chứ đừng ở nhà rồi nói mình ăn chênh lệch cao :)
Mình mua rồi nên biết giá chứ ở nhà đâu :)
Thôi ai mua được cứ mua , mình đi ra vậy.

U19 đang hot vl ,giá đó mình thấy chênh lệch thường thôi mà,1 khi đã gọi là máu

pác tunvit sô hàng kìa ae, hốt bác ấy vài vế đi hihi
chúc pác bán được giá cao nhé

Cho mình đi, Lê Đức Thọ thì chạy qua 5 phút :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,656
Latest member
guongsoitoanthan

Most viewed of week