Help Về Microworkers ...

Ga-Rut-Xuong

Newbie
Reactions
0
MR
0.001
các bác ơi cho hỏi mình dùng ip của mỹ để chiến thằng này được không nhỉ,
em có người thân bên Mỹ để nhận pin hộ và có phải điển tên thật để nhận pin không, hay chỉ cần địa chỉ thật của mình ^^. bác nào biết giúp em với nhé ... nghèo quá :binhsua22:

Last edited by a moderator:
em có người thân bên Mỹ để nhận pin hộ và có phải điển tên thật để nhận pin không, hay chỉ cần địa chỉ thật của mình ^^. bác nào biết giúp em với nhé ... nghèo quá :binhsua22:
1. Dùng proxy nó phát hiện ra ngay , dạo này nó làm căng
2. Nói chung dùng địa chỉ thật , k cần tên thật , miễn thư đến có người nhận
3. Move đi chỗ khác nhé

Dùng socks ssh mà chơi, bọn us task ngon lắm, hôm trc bạn tớ cày 1 đêm là đủ 10$, mỗi tội nó k có người thân bên us để nó gửi pin nên k rút $ đc. Cậu có người thân bên us thì ngon quá rồi, fake ip mà cày ;)

cái này thấy mấy bác còn ăn đc mà

bên usa với uk thì task rất ngon, chỉ vài ngày là kiếm đủ pay, còn ở vn thì cùi ********* tả đựoc

nhì bọn mỹ ma f thèm

Mình mới mail chửi nó tối qua vì k sent pin thì lấy gì withdraw :( sáng nay nhận đc mail nói là "đọc lại FAQ cái" và hình như sẽ k đc giải quyết:binhsua23:

Ủa tại sao phải dùng IP bên US để chiến thằng này chứ,các job cho international nhiều lắm mà,job giành cho US HIẾM LẮM mới gặp phải.Dùng IP lung tung rồi mai mốt nó ban VN có mà ngồi ăn cám hết.Bên US hay bên VN mã pin đều gửi 1 tháng cả,nếu mà 2 tháng k nhận đc tức là ghi địa chỉ sai gòy.tui nhận mã pin đúng 30 ngày từ lúc gửi yêu cầu mã PIN.Tôi khuyên bạn đừng fake IP làm gì mắc công,mún kiếm nhiều tiền thì phải có blog,website pro là ok

Show cái proof cho bạn xem,mình chơi tử tế nhé,k có fake hay cheat đâu,đều là chén cơm chung đừng đạp đổ đề người khác khỏi ăn chớ

Az` quên nói nữa mình show cái proof k phải để khoe,vì mình vẫn còn gà lắm chưa có pro bằng mấy mem VN đi trước,mình show ra để thấy chơi đàng hoàng vẫn kiếm tiến như bình thường,đừng dại dột nghe mấy thằng câu ref fake IP để 1 đêm kiếm 10$,20$...hoặc những câu đại loại như thế chẳng hạn.Toàn những câu dụ newbie để đc lợi cho nó

Last edited by a moderator:
ko nhận PIN thì nghỉ khỏe, 0$ cũng như 1000$

nếu k sau 30 ngày k nhận đc mã PIN thì thay đổi địa chỉ cho đúng rồi request yêu cầu gửi lại,tốn fee 2$ nhưng có còn hơn không...chỉ có ghi nhầm địa chỉ,thằng bưu điện chuyển phát ở VN nó k nhận ra mới mất mã PIN thui...

mà cậu nói job cho US hiếm gặp là sai bởi vì cậu đăng ký acc VN nên không nhìn thấy job US là chuyện thường ở huyện :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week