Ask Về Net Kiss

locmmo

Hero
Reactions
389
MR
0.253
Facebook
Follow me on Facebook
MÌnh có mail cho quản lý của Kissmyads xem tình hình pay và làm sao để đucợ pay
..
nó yêu cầu taxform. và trả lời 1 vài câu hỏi
Pro nào có làm qua xin giúp mình với, xin cám ơn và có hậu tạ nếu được pay ạ
Thank

up có pro nào giúp dùm cái :(

MÌnh có mail cho quản lý của Kissmyads xem tình hình pay và làm sao để đucợ pay
..
nó yêu cầu taxform. và trả lời 1 vài câu hỏi
Pro nào có làm qua xin giúp mình với, xin cám ơn và có hậu tạ nếu được pay ạ
Thank
Cái này mình thấy nhiều bạn bí và sau đó là bị lock, thớt chuẩn bị tinh thần đi là vừa o_O

add paypal info việt nam có sao không nhỉ. mình định tuyển mem chơi đúng 1 con offter adroid thôi thì có sao không ta? bờ rồ nào gé ngang giúp e phát coi

có lẽ ko có pro nào ghé qua rồi

Trên mmo này thì khá hiếm pro bay vô giúp, cậu nên tự trải nghiệm và cảm nhận... Mình đã từng hỏi 1 nùi thứ trên đây và toàn là thu được thông tin từ nguồn khác hoặc tự trải nghiệm :p Chúc bạn thành công

uhm,cái này mình củng biết vậy, chỉ tại giờ chưa nghỉ ra hướng sao để đối phó với kiss nên mới kiếm mấy pro mà vô vọng

pro nào giúp dùm cái xing cám ơn và có hậu tạ ah

cái mẩu mình tax mình xin của kiss nó ko điền vào được sao mình điền info nhỉ các pro

cái mẩu mình tax mình xin của kiss nó ko điền vào được sao mình điền info nhỉ các pro
Dùng Paint mà edit

chưa hiểu lắm, mình chụp lại thành hình rồi qua paint à bạn

chưa hiểu lắm, mình chụp lại thành hình rồi qua paint à bạn
Coppy file đó vào usb ra tiệm in màu ra, điền bằng tay (bút bi), rồi đưa lại cho thằng chủ quán SCAN vào usb..Đem về nhà mở máy laptop hoặc pc lên, đun cái usb vào , login vào mail gửi file scan đó cho thằng quản lí...!
Nói với nó: ĐM..! hết 20k tiền xăng + 5k in và scan..! Ko trả tiền đấm phát chết luôn :D:D

P/s: Thằng kiss này hay locker lắm , hên thì được paid, xui thì lock..! Chúc thơt may mắn..! Còn điều gì thắc mắc yh: leadpointapp2014
(Hỗ trợ nhiệt tình) :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,515
173,690
Latest member
helo88in

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week