Verify AP ! help me

Reactions
845
MR
0.012
Hôm bữa verify cái acc AP = điện thoại , chờ mãi ko thấy nó gởi tin nhắn code về , nên refesh khoảng 5 lần , vẫn ko thấy gi . Hôm sau mục đó bị khóa lun . Lập 1 acc mới , thay đầu số mobie = viettel , và vẫn ngồi chờ , chờ dài cổ ra vẫn ko thấy tin nhắn code về :(( . Bạn nào biết lí do và khắc như thế nào giúp mình vơi . Tại mình chơi Neobux , nên buộc phải verify AP , THank

---------- Post added at 04:08 PM ---------- Previous post was at 03:50 PM ----------

help meeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee :((

verify bằng điện thoại cũng chẳng khác j unverify đâu bạn à. giờ phải verify bằng bank. visa còn ko dc
Hôm bữa verify cái acc AP = điện thoại , chờ mãi ko thấy nó gởi tin nhắn code về , nên refesh khoảng 5 lần , vẫn ko thấy gi . Hôm sau mục đó bị khóa lun . Lập 1 acc mới , thay đầu số mobie = viettel , và vẫn ngồi chờ , chờ dài cổ ra vẫn ko thấy tin nhắn code về :(( . Bạn nào biết lí do và khắc như thế nào giúp mình vơi . Tại mình chơi Neobux , nên buộc phải verify AP , THank

---------- Post added at 04:08 PM ---------- Previous post was at 03:50 PM ----------

Upvote 0

lúc trước tôi bị giống bạn vậy đó contact với AP la ho giúp ah, nếu muốn ho veri giúp bạn scan thẻ và giấy chứng minh thêm hóa đơn internet hat hóa đơn gì có tên ban là được ! mình lúc mới chơi cũng nhờ họ veri dùm đó ! ban thử đi !

Upvote 0
lúc trước tôi bị giống bạn vậy đó contact với AP la ho giúp ah, nếu muốn ho veri giúp bạn scan thẻ và giấy chứng minh thêm hóa đơn internet hat hóa đơn gì có tên ban là được ! mình lúc mới chơi cũng nhờ họ veri dùm đó ! ban thử đi !
bạn có thể nói rõ hơn 1 chút đc ko ?? CMND hóa đơn internet rồi gì nữa

---------- Post added at 08:05 PM ---------- Previous post was at 07:05 PM ----------

còn ai giúp dc mình hem :(

Upvote 0
Đợt trước cũng bị rồi tại tin nhắn 24h sau mới về :D
Bạn ra làm cái thẻ acb veri đi chứ dt cũng chưa được veri đâu

Còn scan thì chỉ cần CMND với hóa đơn gì của bạn là được
Cách này là hồi trước giờ ko biết còn được ko

Upvote 0
bạn có thể nói rõ hơn 1 chút đc ko ?? CMND hóa đơn internet rồi gì nữa

---------- Post added at 08:05 PM ---------- Previous post was at 07:05 PM ----------

còn ai giúp dc mình hem :(
bạn scan thẻ visa của bạn và CMND thêm cái hóa đơn tiền điện hay là internet cũng được nhưng phải khớp với tên bạn nha! veri bằng phone SMS lúc trước thì được chấp nhận nhưng giờ nó đã không chấp nhận nữa ! gửi cho họ là họ xem và veri cho ban luôn. mình nhắc lại là mình đã veri băng hình thức này nên bạn nên làm theo mình nói là ok !

Upvote 0
http://blog.alertpay.com/ <<< mọi tin tức, thông báo của AP xem ở đây cho chuẩn, nghe người này người kia nói làm gì cho đau đầu :-j
đọc xong rồi , và hiểu sơ sơ là hiện giờ visa và martercard ko verify đc , AP đang cố gắng để giải quyết vấn đề đó . ĐÚng ko bạn :S

Upvote 0

làm cái card add vào là xong, verify đt chẳng giai quyết vấn đề gì cả

Upvote 0
giờ AP đang gặp sự cố hok add card dc
veri = phone vẫn chưa dc active đâu
cách đây vài tháng thì veri = phone coi như active
còn giờ phải addd card nữa mà add thì no đang lỗi :-s

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads