Referrer Video Hosting - MỚI vs DỄ cho tất cả mọi người

Mr.Libra

Junior
Reactions
27
MR
0.000
Chào các bạn, đầu tiên mình muốn nói sơ qua một chút về vấn đề này
Video hosting và File hosting giống nhau ở chỗ: upload file lên host của site và phải share những cái link cho người khác dùng và kiếm tiền và khác nhau ở chỗ: đối với VideoHosting thì người khác chỉ cần coi online còn FileHosting thì người khác phải down về, và đối với FileHosting mình nghĩ là khó khăn hơn, chúng ta phải viết bài cho những cái file đó....
Vấn đề chính: 2 site video hosting mà mình muốn giới thiệu là VideobbVideozer, 2 site này có cấu trúc tương tự nhau nên sẽ dễ dàng để bắt đầu với cả 2 site

Vấn đề của mình: Mình cần tuyển một số refferals để hoạt động, chỉ cần khoảng 7-10 người để hoạt động tốt. Mình sẽ refback 10% số tiền bạn kiếm được trong tài khoản của bạn + hỗ trợ nhiệt tình (*) và tất nhiên sẽ có bonus cho những bạn tích cực làm việc hàng ngày.
(*): Sự hỗ trợ của mình nghĩa là tất cả những gì mình biết, lấy nguồn phim ở đâu, post chỗ nào... và điều đặc biệt là: Hàng ngày mình sẽ gửi cho các bạn 5-7 link file video trực tiếp của ngày hôm đó, các bạn có 24h để remote upload nó lên account video của bạn rồi post (link của mình chỉ có sãn cho refferal). Sẽ send hướng dẫn cơ bản cho các bạn khi bắt đầu.Xem nó ở đây: http://link24h.pagepast.com/
Link Ref các bạn vào link trên nhìn bên phải nhé

Đăng ký xong thì để lại Username và Gmail để có thể xem file link nhé.

Lưu ý:
Mình chỉ refback khi có proof
Không tự tiện lấy link mình đưa cung cấp cho người khác (hậu quả nói sau)

Bất cứ vấn đề thắc mắc gì các bạn có thể pm yahoo: libra.hotday

Mình thấy cái này chơi được và dễ dàng cho mọi người, hình như chưa có ai giới thiệu 2 trang này thì phải, mong mọi người ủng hộ nhé

Bây giờ thì đã có 3 proof cho cả 2 site nhé, tránh sự hoài nghi của một số bạn.
Proof này là thật, mình chỉ chứng minh nó với những người cần thiết, một số mod, hoặc admin

Attachments

14.3 KB · Views: 56
    63.9 KB · Views: 18
Last edited by a moderator:
Post trong này đâu cần thiết proof hả bạn, mình thì chưa có proof, min cashout hơi lớn 20$, mình mới chơi có 2 tuần thôi, nhưng mà proof của site thì có lẽ cũng nhiều rồi. Fake proof thì quá đơn giản rồi, đúng ko nào?
P/s: Nếu bạn cần phải có proof thì mới tin, thì của mình hay của người khác cũng vậy thôi, đúng ko? Và nếu thế thì sẽ luôn luôn ở sau họ. Topic cũ của mình tuyển ref ko hề có proof, và site đó 4 proof đầu tiên đều là của mình http://www.bux-network.com/

@yoyocodon: chẳng phải là mới với người Việt Nam chúng ta sao ?

Để ý thì thấy các site xem film online như phimnhanh.net,phimnhanh.info,xuongphim.com,phimvang.com..v..v.. và v..v.. các admin đều chơi 2 thằng này :binhsua160:

Bạn reg nick đi, mình không send mail đâu. Mình cần gmail của ref để cấp phép cho những bạn đó xem hướng dẫn và link trong website của mình

@yoyocodon: chẳng phải là mới với người Việt Nam chúng ta sao ?
vote 1 phiếu cho yoyocodon sp web đây mà

---------- Post added at 12:54 PM ---------- Previous post was at 12:51 PM ----------

cũng đang có y định làm 1 site riêng nhưng chưa có time + kinh nghiệm, :binhsua06: yoyocodon :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,473
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week