New Video như thế nào có chiế youtube ổn ko các bác

mmo1986

Junior
Reactions
33
MR
0.000
Các bác cho e hỏi video như này chiến youtube có ổn ko nhỉ. video này hoàn toàn ko có trên youtube ạ.
demo : e quay có tiếng dog trong đó mấy bác đừng troll nhé, chỉ là demo thôi ạ.

Last edited:
đã view cho thím, xem gái xinh thôi. Ôi cái... :D

Mấy bác cho e hỏi mấy video dạng như này có thu hút được lượt xem ko nhỉ,có cái khoẻ là ko cần reup thui,còn nội dung như vầy e củng ko biết thế nào,có bác nào đang chiến dạng này ko tư vấn giúp e với ạ

Mah củng xin nói với mấy bác chuyên đi report,mấy bác cứ vác cờ đỏ sao vàng của tổ quốc đi cắm khắp nơi thế,giờ nhìn nơi nào củng như bãi rác vì mấy bác,nản thật

đúng rồi bạn, nhìn video của bạn, với 1 video ngắn 5p và mấy từ khóa đó chắc không có tiền luôn ấy chứ :D
Ah cái đấy mình up lên demo cho các bạn đánh giá thui ah, chứ video có thể dài vài tiếng ấy chứ, còn tiêu đề với tag thì mình chưa thêm và củng chưa seo mah

Ah cái đấy mình up lên demo cho các bạn đánh giá thui ah, chứ video có thể dài vài tiếng ấy chứ, còn tiêu đề với tag thì mình chưa thêm và củng chưa seo mah
chủ đề cũng hay, nhưng mấy thanh niên Việt Nam chỉ ghiền mấy cô chân dài ngực to, nếu bạn biết Tiêng Anh thì seo qua thị trường bên đó chơi thử :D

chơi ngon. mà phải view nước ngoài. như cái này tiếng trung thì chơi trung. view việt bèo lắm

chơi ngon. mà phải view nước ngoài. như cái này tiếng trung thì chơi trung. view việt bèo lắm
Hehe cảm ơn bạn, mình tưởng nó nằm ở chổ nào nửa, ở video manager thì ko có thông báo bản quyền bạn ah
seo thị trường Hoa Kỳ là chuẩn, Trung quốc nó chặn Youtube, seo cho cho bọn Hoa Kiều bên đó xem, seo song ngữ luôn bạn :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,456
173,623
Latest member
king33nl

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week