Videos chiến thuật chơi Rouletter online thanh toán qua LR (Libertyreserve).!

gamelr

Junior
Reactions
15
MR
0.000
Chào các bạn. người ta nói cờ bạc là bác thằng bần...điều này tôi khẳng định 100% là đúng.nhưng tất nhiên là không phải ai cũng bần cả đâu. hi. có người thua thì phải có người thắng chứ.....KHI BẮT ĐẦU Cuộc CHƠI TÔI MUỐN HỎI CÁC BẠN.... KHI DỪNG CHƠI ĐÚNG LÚC AI SẼ LÀ NGƯỜI THẮNG??? và bạn hãy chắc chắn với câu trả lời tôi khi kết thúc cuộc chơi rằng. (VÂNG TÔI LÀ NGƯỜI THẮNG Cuộc) và nở một nụ cười mãn nguyện...cờ bạc thì hôm thắng hôm thua nhưng với tôi thì không......đừng để bao giờ thua. và cũng đừng nên thắng nhiều quá. vì câu tham thì thâm chẳng bao giờ sai được đâu. nên chơi đúng chỗ và dừng đúng lúc. tôi sẽ hướng dẫn cho các bạn. nhưng các bạn phải chú ý khẩu hiệu của tôi. DỪNG ĐÚNG LÚC.
Mình vừa biết 1 trang chơi Rouletter và nhiều trò chơi khác nhưng mình thấy trò Rouletter dễ ăn nhất. Đặt biệt là nó thanh toán qua LR (Libertyreserve).
Lưu ý khi chơi:
- Đừng quá tham lam,những người chơi thua lý do quá tham lam.
- Các bạn chơi ăn khoảng 0.2-0.5$ thoát ra khỏi phòng sang phòng khác chơi.
- Đặt ít thôi khoảng 0.01 - 0.1$ thôi.
Link đăng ký : click đây
Nhấp vào Register hoặc Join để đăng ký,điền email,tên tài khoản,password và ô Confirm Password giống với ô password,gõ mã ký tự giống như hình vào ô Turing Test, xong bấm continue.
Cách nạp và rút tiền:
Chọn Deposit/Cashout dể nạp và rút tiền.
Chiến thuật chơi các bạn xem videos:
[video=youtube_share;Dlii1oz6OWs]http://youtu.be/Dlii1oz6OWs[/video]
+ Lần 1 : bạn đặt 0.01$ khoảng từ 25-36 .
+ Lần 2 : bạn đặt 0.01$ khoảng từ 25-36.
+ Lần 3 : bạn đặt 0.02$ khoảng từ 25-36.
+ Lần 4 : bạn đặt 0.03$ khoảng từ 25-36.
+ Lần 5 : bạn đặt 0.04$ khoảng từ 25-36.
+ Lần 6 : bạn đặt 0.06$ khoảng từ 25-36 .
+ Lần 7 : bạn đặt 0.1$ khoảng từ 25-36 .
+ Lần 8 : bạn đặt 0.15$ khoảng từ 25-36.
+ Lần 9 : bạn đặt 0.23$ khoảng từ 25-36 .
+ Lần 10 : bạn đặt 0.35$ khoảng từ 25-36.
- Kết quả và chơi những lần đầu thì rủi ro thấp khoảng lần 3,4 là thắng.(các bạn test thử)
Các bạn nên : VD nếu thắng khoảng 25-36 các bạn đặt khoảng khác 1-12..
-Và khi chơi thắng vài ván lời khoảng 0.2->0.4$ các bạn dừng và rút tiền lời và logout rồi đăng nhập lai sang phòng khác chơi nhé nhé.
-Ngày bạn kiếm khoảng 3-5$ thấy đủ rồi nghỉ nhé.
Chút các bạn kiếm chút đỉnh $ uống cafe chơi.
Đây kết quả của mình mỗi ngày:

DM chơi lời dc 0.1$ rút 0.6$ ko thấy tiền về lr . chủ thớt có phải admin site đó ko sao mà video balance tới 50$ trong khi proof toàn 0.2 0.3$ >"<

Last edited by a moderator:
à sorry mình nhận dc $ rồi . ko hiểu sao wa ngày hôm sau mới nhận dc $ bó tay site này cứ :binhsua43:

đây là chơi vui bố ạ, vác tài khoản thật ra đánh đi.

nếu ai tính ý, thông minh 1 chút có thể chơi trò này không bao giờ thua. chỉ hòa và có lời thôi.
khi nãy test thử rồi, site nạp tiền và rút tiền rất nhanh.

- - - Updated - - -

cứ thử phát xem sao có uống nổi ly cà phê không nòa
kiếm ly cafe thì quá đơn giản.

không biết chơi cái này,biết chơi mỗi hold'em thôi :-s

nếu ai tính ý, thông minh 1 chút có thể chơi trò này không bao giờ thua. chỉ hòa và có lời thôi.
khi nãy test thử rồi, site nạp tiền và rút tiền rất nhanh.

- - - Updated - - -

kiếm ly cafe thì quá đơn giản.

site nầy rút tiền và nạp tiền nhanh đã test thử

hồi nãy thử chơi gối đầu kiểu bác, lúc đầu ăn. lần sau có lần gối đầu lên tới mức *** 34.56$ mới ăn, kaka quá dữ

- - - Updated - - -

à tài khoản fun money đấy nhé

mình thấy nếu gối đầu thì thế này cũng có lời, và mình đề nghị là bất kì thắng ở mức nào thì các bạn nên quay về cược ở mức 1.
lần - mức 1 : 0.01$
2 : 0.01
3 : 0.02
4 : 0.04
5 : 0.08
6 : 0.16
7 : 0.32
8 : 0.64
và cứ thế gấp 2 lên nếu thua, hồi nãy mình chơi thử fun money, thấy xui lắm thì gấp tới mức 7, mức 8, nhưng cá biệt có lần gấp tới 34.56$ mới ăn. Nhưng đó là vì khi ăn dc 1$ mình ko dừng lại mà tiếp tục chơi thử xem thế nào, chứ theo lời khuyên chủ thớt thì chơi ăn chút đỉnh nên dừng lại.out ra và login lại, có thể sẽ an toàn hơn chăng?

- - - Updated - - -

Theo mức chủ thớt thì ko phải gấp nhiều, tính ra vẫn có lời nhưng ít hơn là gấp đôi lên, tùy các bác vậy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,662
Latest member
bontamcaocap

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week