Other [ VietSu]: NZX.CC – 2% ĐẾN 3%/NGÀY, LÊN ĐẾN 300%, ĐẦU TƯ ĐƠN GIẢN MÀ CHUYÊN NGHIỆP RB 100% FORERVE

Status
Not open for further replies.

VietSu

Hero
Verified
Reactions
1,259
MR
0.133
Ngừng tuyển ref - Site đã Scam

display_affiliate.php

GIỚI THIỆU NZX.

Cuối năm 2011, chúng tôi đã thành lập được một nhóm gồm 6 người có năng lực gồm: Michael, Peter, Mitchell, Jacqueline, Peter B. and Casper. Tất cả chúng tôi đều có cùng một tham vọng là sản xuất kinh doanh và tạo ra lợi nhuận một cách dễ dàng thuận lợi. Chúng tôi đã cùng nhau chia sẻ những kinh nghiệm và chiến lược cho nhau và hôm nay gần như chúng tôi đã đạt được nguyện vọng.
NZX sẽ sử dụng chức năng Reset khi có nguy cơ không thể duy trì, tuy nhiên reset chỉ làm giảm tỷ lệ lợi nhuận hàng ngày của bạn trong khoảng 14 ngày, vì vậy mà tiền lãi của bạn có thể giảm đi nhưng không bị mất vào tiền vốn.
Với NZX đơn giản chỉ là danh mục đầu tư, bạn không cần phải làm gì.
NZX đã tạo cơ hội kiếm tiền trực tuyến cho phép nhà đầu tư bỏ tiền ra đầu tư và thu về lợi nhuận. NZX đưa ra một mức lãi suất cực kỳ hấp dẫn lên đến 3%/ngày.
Mức đầu tư tối thiểu 1$

CHI TIẾT POSITION:

• No Ntrix: Nhận mữc lãi suất 2%/ Ngày/ 75 ngày. (Chỉ mua được standard Position)
(Bạn nào chơi dưới 50$ thì nên mua standard POS và không cần mua Ntrix)

• Ntrix 10$ (Cho cả chu kỳ)
Ntrix = 2X2 Matrix
Lợi nhuận 30$ ( Khi có 6 Ref) + 1$ cho mỗi ref mới.
Professional: Đầu tư 5$ cho đến dưới 100$ nhận mức lãi suất 2.5%/ Ngày/ 75 ngày.
Executive: Đầu tư từ 100$ trở lên nhận mức lãi 3%/ Ngày/ 100 ngày.

display_affiliate.php

Hình ảnh hưỡng dẫn mua Ntrix và mua POS.

THANH TOÁN.
Tiền lãi được chia sau 24h kể từ lúc bạn mua Position.
NZX sử dụng các cổng thanh toán: ESTP, LR, PM.
LR, PM không mất phí Dep, 0.3% phí with LR, 0.5% phí with PM
Ego, STP 1% phí Dep, 1% phí With STP, 2% phí with Ego.
Dep loại tiền gì with về loại tiền đó, Min pay 1$
Thanh toán trong vòng 2 ngày.

CHẾ ĐỘ HOA HỒNG TỪ REF.
F1: Nhận 8% từ Ntrix member, 5% từ no Ntrix member.
F2: Nhận 2% từ Ntrix member, 1% từ no Ntrix member.
Tiền mua Ntrix không có chế độ hòa hồng.

proof.

Tiền đã Dep:

Postion đã mua:

Tiền rút về: Trả hàng ngày vào khoảng 12h trưa (dao động trước hoặc sau 1 tiếng).

Last edited by a moderator:
Bác nghiên cứu nhiều site quá :binhsua146: để e nghiên cứu bám càng phát, vốn có gần 100$ không biết đủ không :binhsua146:

Bác nghiên cứu nhiều site quá :binhsua146: để e nghiên cứu bám càng phát, vốn có gần 100$ không biết đủ không :binhsua146:

Cái này Min chỉ cần 1$ là chiến được.
Nếu 100 thì bạn chơi cái lãi 3%/ ngày ấy, ROI 300%. Phê luôn, cái này chính là Mint mới ấy mà. Mint rất PRO vì thế mình cũng thấy yên tâm khi chơi thằng này.

Ớ bác cho em hỏi chỉ cần dep thôi chứ có cần mua position đâu phải k? e chả thấy mua chỗ nào cả,mới ref cho bác mấy bữa nữa sẽ dep!

Ớ bác cho em hỏi chỉ cần dep thôi chứ có cần mua position đâu phải k? e chả thấy mua chỗ nào cả,mới ref cho bác mấy bữa nữa sẽ dep!

có chứ bạn. Nút Positions là để mua postion đó, nhưng cái positon ở đấy tình theo tổng số tiền bạn đầu tư một lần mua. :D

ặc ặc cái bên trong site sao y mint.bz thớt nhở, thớt kiếm đâu ra cái site này vậy thớt ơi.? ngóng vài proof của thớt đã

ặc ặc cái bên trong site sao y mint.bz thớt nhở, thớt kiếm đâu ra cái site này vậy thớt ơi.? ngóng vài proof của thớt đã

Khác Mint một chút thôi, nhưng cơ bản là giống, ko phải click quảng cáo, không phải đóng fee hàng tháng quá cao. chế độ RCB thấp. :))

có chứ bạn. Nút Positions là để mua postion đó, nhưng cái positon ở đấy tình theo tổng số tiền bạn đầu tư một lần mua. :D
Vậy là nếu mình dep 100 thì có 100 position ah bác? vậy trả 10$ thì vào chỗ nào trả cho nó?
Theo em bác nên viết 1 bài có hình ảnh hướng dẫn chi tiết thì ok hơn, khoảng 3-4 ảnh là ae hiểu hết liền!
Có proof sẽ theo bác liền, hehe !

Cái Ntrix này mua giá 10$ có ăn đc gì từ nó ko??? Hay fải tuyển ref đi theo :binhsua157:Ko thì mua post cho đỡ phiền... thêm tí hdẫn nha thớt :binhsua149:

"Ntrix = 2X2 Matrix
Lợi nhuận 30$ ( Khi có 6 Ref) + 1$ cho mỗi ref mới."

Chỗ này mình không hiểu, mình là newbie thui. Bạn giải thích dùm mình nha. Bắt buộc phải có ref (và ref phải dep) thì mới được hưởng matrix hay sao bạn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo
Back
Top Bottom