[VINAPHONE] Vãi chả chấy thật!

ngheomacotinh

Verified
Reactions
166
MR
0.039
Mình cũng mới chuyển qua sài vinaphone đc tháng nay. Tháng trc nạp 50 cành thôi để thử nhà mạng này xem có trừ tiền vớ vẩn như vịt teo không. Thấy ổn ổn tài khoản đến cuối tháng trc vẫn còn gần 40 cành. Thấy có vẻ ok thế là quyết định sài. Ai ngờ đến hôm nay có việc gọi nhiều. Vừa mới gọi đc hơn 5p cho số vịt teo đã bị ngắt kết nối. Kiểm tra tk còn 0 đồng. Ôi cái vcc bực hết cả mình đang dở câu chuyện, gọi luôn tổng đài yêu cầu giải thích. Được 1 em nói chi tiết cho tk của anh trừ tiền bản tin tài chính và mca cuộc gọi nhỡ cái mỡ ấy. Ôi đời bực mình *** chịu đc. Đậu má xanh chứ mình có đăng ký *** đâu mà nó trừ.

Bực mình thằng vịt teo k nói đến vina cũng vậy. Mai chuyển mobi sài. mobi mà còn lởm lởm chắc sang vietnam ta chiến thôi mất.

Số trả sau của vợ mình cũng tự nhiên thấy có tin nhắn MCA gửi về @@ . Nhưng cũng ko đáng bao nhiêu,hủy đi xem tháng sau nó có trừ nữa ko . Dùng nhiều năm rồi nên ko thể đổi số được :D

m cũng đang xài vina đây, có bị trừ j đâu nhỉ, dùng vina được cái nhắn 50 tin free qua gmail mỗi ngày, mỗi tội hỗ trợ mỗi mạng vina:confused:

Mua sim mới có kích hoạt tự động nhiều dịch vụ, không chịu tìm hiểu tắt đi còn kêu ai, mình xài từ 2009 tới giờ, có đúng 1 lần trừ nhầm cước 3G mất 200k, gọi lên phản ánh xong 2 ngày sau được cộng lại tiền.

Số trả sau của vợ mình cũng tự nhiên thấy có tin nhắn MCA gửi về @@ . Nhưng cũng ko đáng bao nhiêu,hủy đi xem tháng sau nó có trừ nữa ko . Dùng nhiều năm rồi nên ko thể đổi số được :D
ý mình là cả cái dịch vụ bản tin tài chính cái gì nữa ý. mỗi ngày nó trừ thêm 1k nữa.
m cũng đang xài vina đây, có bị trừ j đâu nhỉ, dùng vina được cái nhắn 50 tin free qua gmail mỗi ngày, mỗi tội hỗ trợ mỗi mạng vina:confused:
mình mới mua cái sim đc hơn tháng bạn ah. sài mà cứ bị trừ linh tinh. ức chế thật

Hiện nay thì bất cứ nhà mạng nào ở VN cũng đều kèm theo những dịch vụ GTGT chạy ngầm khi sim đc kích hoạt chứ ko riêng gì Vinaphone vì vậy trước khi sử dụng dịch vụ cần đọc kỹ những điều khoản và hướng dẫn của mạng mà mình sử dụng và off bớt những dịch vụ kèm theo ko mong muốn để tránh trường hợp tiền trong tk ko cánh mà bay :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,456
173,623
Latest member
king33nl

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week