Request Vote unset trial mod captchater !

Status
Not open for further replies.
Box này ko phải box của trial captchater

Nếu dám thì vào đây ban đi nhé !

Captchater lộng quyền liên tục close topci của a e vào đã ban luôn 1 thành viên quá bức xúc @boydatinh3107

Mời anh em vào

chimcanhcut

Senior
Reactions
1,637
MR
0.349
Rảnh rổi sinh nông nổi........

Upvote 0

captchater

Banned
Reactions
1,956
MR
0.002
http://mmo4me.com/threads/vote-unset-trial-mod-captchater.155251/

Topic bên này mình đã giải quyết nhé, cậu vẫn tiếp tục tái phạm thì ra đảo 1 tuần.
boydatinh3107 thì chửi bậy nên cũng ra đảo.

Và mình ko có gì là lộng quyền ở đây cả. Vấn đề ko có gì , chỉ là cái "tôi" của cậu quá lớn cái gì cũng muốn người khác phải theo cậu.

3 topic liên quan: Cho mọi người tham khảo ai đúng ai sai.
ban cậu mình chẳng đc gì, ko ban cậu mình cũng ko mất gì. Vì vậy đừng khiến mình phải khó chịu mà ban cậu :)
http://mmo4me.com/threads/mo-i-anh-...-lai-box-chat-tren-dien-dan-hay-khong.155244/
http://mmo4me.com/threads/vote-unset-trial-mod-captchater.155251/

Upvote 0

themen99

Legendary
Verified
Reactions
2,892
MR
1.318
$75.00
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
1. Đầu tiên là mình đã xin unset với Shin rồi nhé, chỉ là đang tiếp tục làm trong thời gian chờ Shin tuyển đc người thay thế.
2. Box do mình quản lý và mình có trách nhiệm giải quyết các vấn đề trong box. Và topic đó mình đã giải quyết xong
Và mình giải quyết theo ý của BQT (ko thay chatbox nhưng có thể thêm icon, thêm tính năng cho chatbox mới hấp dẫn hơn)
3. Mọi poll đc lập ra bởi BQT mới có hiệu lực, còn member như cậu thì ko cần thiết phải hơi 1 tí thì lập vote :)

Mình đã giải thích rõ ràng cho cậu hiểu, nếu cậu tiếp tục lập topic thì mình sẽ cho cậu ra đảo 1 tuần cho bớt nóng đầu nhé :D

Mình chưa biết chuyện gì xảy ra, nhưng ở cái điều 3. Là ko đúng nhé!
Dạng Poll là trưng cầu dân ý, ai cũng có quyền lập để khảo sát! Nhưng kết quả chỉ mang tính chất tham khảo! BQT không cấm cảng! Nhưng BQT cũng không lấy đó là chính kiến!

Upvote 0
Mình chưa biết chuyện gì xảy ra, nhưng ở cái điều 3. Là ko đúng nhé!
Dạng Poll là trưng cầu dân ý, ai cũng có quyền lập để khảo sát! Nhưng kết quả chỉ mang tính chất tham khảo! BQT không cấm cảng! Nhưng BQT cũng không lấy đó là chính kiến!
Thì tất nhiên là tham khảo chứ ko mang tính hiệu lực :)

Upvote 0

allstart00allstop

Hero
Verified
Reactions
429
MR
0.636
cho phép mình qoute lại cái cmt này
Topic trưng cầu dân ý- lấy cái quyền éo gì mà đem close thế hả ? đek mịa chưa bức xúc ai bao giờ nhưng vào thấy là muốn nổi lửa
cái này mà ban 1 tháng thì chắc Mod 1 ngày phải ban có mà mổi tay ấy, cái này thuộc ngôn ngư teen mất rồi đâu đến nổi bị 1 tháng.
ý kiến riêng của mình thôi

Upvote 0

goctoi

Newbie
Reactions
20
MR
0.000
cho phép mình qoute lại cái cmt này

cái này mà ban 1 tháng thì chắc Mod 1 ngày phải ban có mà mổi tay ấy, cái này thuộc ngôn ngư teen mất rồi đâu đến nổi bị 1 tháng.
ý kiến riêng của mình thôi

Bạn nói rất chính xác, cm thế này mà kêu chửi bậy thì ko thể hiểu nổi

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member