• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell VPS giá siêu rẻ, 1$-2$/ tuần cho newbie

Status
Not open for further replies.
Mình muốn bán vps 6gb ram, 2 core giá 2$, 3gb ram, 1 core giá 1$ (bảo hành 1 tuần)

đóng bảo hiểm đi bạn :)

chưa có bh mà sell nhỉ

@thớt: Nếu bán lại vps đã mua của ai đó trong forum thì ghi rõ, được phép bán
nếu vps của thớt, không phải mua tại forum =>lo mà close nhé :D

@thớt: Nếu bán lại vps đã mua của ai đó trong forum thì ghi rõ, được phép bán
nếu vps của thớt, không phải mua tại forum =>lo mà close nhé :D
E không mua của ai cả, bán nhỏ lẻ, cho test vps trước, tiền sạu

nếu ko có bảo hiểm thì gd trung gian nhé, hết 1 tuần thì trung gian send tiền :)

"Một số Rules đặc biệt:
  • Phải đăng kí với BQT khi mua/bán các sản phẩm liên quan đến VPS dù lớn hay nhỏ
    • Để tránh mạo hiểm không hay đến với Members: Không được quảng cáo mua/bán dưới mọi hình thức khi chưa đăng kí với BQT"
đừng để bị ban nhé :D

nếu bán vps kiểu để trung gian giữ tiền thì vẫn bán được
hoặc nick post nào cao dùng trước khi trả cũng được
cho biết vps nước nào
có thể chạy được hma trong máy ảo không

Xin chào bạn @diedk038 !

Theo Rules của Box Buy,Sell or Trade là bạn đã vi phạm Rules nhé : Trích vi phạm của bạn từ Rules như sau :
    1. Một số Rules đặc biệt:

Tùy mức độ vi phạm sẽ có phương pháp xử lý riêng từ:
    1. Cảnh cáoMove vào Recycle Bin
    2. BANNED: 1 ngày, 3 ngày, 7 ngày, 1 tháng, Forever
    Note:
    • Các bạn muốn đăng kí dịch vụ có thể tham khảo thêm tại đây: Đăng kí dịch vụ kinh doanh
    • Tất cả công việc của BQT làm chỉ hy vọng các thành viên sẽ không còn bị SCAM, nếu trường hợp xấu nhất xảy ra thì BQT cũng mong các bạn không quá buồn.BQT sẽ cố gắng hết sức để không để chuyện xấu nhất xảy ra. Và tất cả dịch vụ nào mở ra không đúng với yêu cầu sẽ bị khóa ngay lập tức
    • Nội quy Box Buy, Sell or Trade có thể được thay cho phù hợp với từng chủ dịch vụ và hiện tại. Mọi thắc mắc các thành viên có thể Reply tại Topic này

Chúc các bạn vui vẻ, và kiếm được thật nhiều tiền
    BQT MMO4ME
Lần này mình nhắc nhở bạn và muốn không làm khó các bạn, thoáng cho các bạn và mình cũng phải đảm bảo an toàn cho Member nữa.
Nên bạn cần thêm là Giao dịch Trung Gian nhé bạn.
Sau 24h kể từ khi mình nhắc nhở. Bạn vẫn không làm thì mình sẽ move về Recycle Bin nhé .

T.M BQT MMO4ME xin cảm ơn bạn rất nhiều! Mong bạn tuân thủ theo Rules.

Xin chào bạn @diedk038 !

Theo Rules của Box Buy,Sell or Trade là bạn đã vi phạm Rules nhé : Trích vi phạm của bạn từ Rules như sau :
    1. Một số Rules đặc biệt:

Tùy mức độ vi phạm sẽ có phương pháp xử lý riêng từ:
    1. Cảnh cáoMove vào Recycle Bin
    2. BANNED: 1 ngày, 3 ngày, 7 ngày, 1 tháng, Forever
    Note:
    • Các bạn muốn đăng kí dịch vụ có thể tham khảo thêm tại đây: Đăng kí dịch vụ kinh doanh
    • Tất cả công việc của BQT làm chỉ hy vọng các thành viên sẽ không còn bị SCAM, nếu trường hợp xấu nhất xảy ra thì BQT cũng mong các bạn không quá buồn.BQT sẽ cố gắng hết sức để không để chuyện xấu nhất xảy ra. Và tất cả dịch vụ nào mở ra không đúng với yêu cầu sẽ bị khóa ngay lập tức
    • Nội quy Box Buy, Sell or Trade có thể được thay cho phù hợp với từng chủ dịch vụ và hiện tại. Mọi thắc mắc các thành viên có thể Reply tại Topic này

Chúc các bạn vui vẻ, và kiếm được thật nhiều tiền
    BQT MMO4ME
Lần này mình nhắc nhở bạn và muốn không làm khó các bạn, thoáng cho các bạn và mình cũng phải đảm bảo an toàn cho Member nữa.
Nên bạn cần thêm là Giao dịch Trung Gian nhé bạn.
Sau 24h kể từ khi mình nhắc nhở. Bạn vẫn không làm thì mình sẽ move về Recycle Bin nhé .

T.M BQT MMO4ME xin cảm ơn bạn rất nhiều! Mong bạn tuân thủ theo Rules.
Nhờ bạn làm gd trung gian ok k???

dự tut này sắp nát và thớt ko đóng bh là vì thế :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,490
173,667
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week