Help VPS Mic die sạch.... Lấy gì kiếm cơm đây ??

Ci Bắp

Newbie
Reactions
46
MR
0.000
Tình hình là VPS Mic của mình die sạch.......

Cả tên bán VPS giờ nó cũng quăng lựu đạn rồi

Giờ khan hiếm người bán VPS giá rẻ như xưa quá....

Không biết anh có có nguồn VPS nào Oke ko? Chỉ em với, PTU mà ko có VPS thì uống nước cống quá

mấy anh UG chắc đâm nhiều quá nát bét mẹ rồi còn đâu thôi thế là thôi :))

Sáng nay dậy Login 2 cái VPS cuối cùng cũng die sạch.... Giờ ko biết lấy gì xài đây.... Còn Box Rao Bán đó tên nào cũng 1 - 2 Post nghe mùi thanh bán VPS thì ai dám mua :D

ax.. 2 em vps của mình cũng die roài. thằng bán bảo chờ hĩ.. gio ko biết sao nửa. ko có vps làm. hix. len ngoi ngóng ko..

Trước lúc mua VPS, thằng sell nó gửi cho cái shorcut vps lưu ngay ở desktop, nhưng máy lại bị lỗi win nên chả nhớ để log vào vào vps, kêu tên sell thì nó bảo đọc tên file ^:)^

h chả nhớ tên file chỉ nhớ mỗi id cả pass thì có lấy lại đc ko nhỉ :(

Trước lúc mua VPS, thằng sell nó gửi cho cái shorcut vps lưu ngay ở desktop, nhưng máy lại bị lỗi win nên chả nhớ để log vào vào vps, kêu tên sell thì nó bảo đọc tên file ^:)^

Pm lại xem, có nhớ IP vps ko?

trước dùng trên lap, nhưng lap bị lỗi win, ổ cứng hỏng nên mất hết, chả nhớ j luôn,ip cũng ko vì hỏng gần 2 tuần, toàn ngồi không, ko biết có lấy lại đc nữa ko đây :(

coppy ra cái nữa vất ở trong ổ ấy, làm ăn thế chết, toàn tiền là tiền

hàng đâm mà của còn microsoft nữa sao ko die nó cho live vài ngày là mừng rồi .giờ bắt comfirm thì chả đâu ra nữa . mua pp mail live (vn hoặc usa đều có )mà reg ko live 1 tháng ->1 năm mới lạ . cc lỗi thời rồi . Góp ý ngủ

Cái này như vầy chắc lỗi của mình rồi =((, nhưng khổ cái pm thằng sell bảo nó là có lấy đc hay ko nó cũng chẳng thèm trả lời.
Chắc mai kiếm tạm cái HL chơi vậy ^:)^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week