• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell VPS plan 7 vừa mua của saobien - 12$ - PM , Z

Status
Not open for further replies.

kisibongtoi

Banned
Reactions
33
MR
0.000
Vừa mới mua xong của bác saobien ở topic này http://mmo4me.com/threads/dich-vu-vps-win-linux-domain-gia-re-chat-luong.111587/
VPS plan 7 mua 40$ vẫn còn nguyên 1 tháng sử dụng nhưng giờ đang cần tiền gấp muốn nhượng lại với giá 12$ , lỗ mất 28$ :(
Test sơ qua thì VPS tốc độ nhanh dùng good chủ topic rất nhiệt tình trong vấn đề hướng dẫn or support nên anh em yên tâm
chấp nhận thanh toán PM or Z
Anh em nào cần inbox or để lại yahoo trong topic mình sẽ pm

Last edited:

saobien

Trader
Verified
Vừa mới mua xong của bác saobien ở topic này http://mmo4me.com/threads/dich-vu-vps-win-linux-domain-gia-re-chat-luong.111587/
VPS plan 7 mua 40$ vẫn còn nguyên 1 tháng sử dụng nhưng giờ đang cần tiền gấp muốn nhượng lại với giá 30$ , lỗ mất 10$ :(
Test sơ qua thì VPS tốc độ nhanh dùng good chủ topic rất nhiệt tình trong vấn đề hướng dẫn or support nên anh em yên tâm
chấp nhận thanh toán PM or Z
Anh em nào cần inbox or để lại yahoo trong topic mình sẽ pm
Xác nhận đã mua vps bên mình nha

ptcidol

Senior
Reactions
151
MR
0.016
bác ấy không nhập lại đâu ạ
vì VPS đã reg rồi thì thu lại ko dùng thì cũng bằng không thôi
bán cho người nào mua có nhu cầu sử dụng thì hợp lý hơn

người ta không có lòng thu lại thôi cher vps trên acc azure del là xong, mình xài hoài nên biết... thiết nghĩ cũng không tới nỗi nào, người ta là khách hàng cũng đang gặp khó khăn mới phải thế... nên chấp nhận thu lại hàng với giá trên.

người ta không có lòng thu lại thôi cher vps trên acc azure del là xong, mình xài hoài nên biết... thiết nghĩ cũng không tới nỗi nào, người ta là khách hàng cũng đang gặp khó khăn mới phải thế... nên chấp nhận thu lại hàng với giá trên.
VPS đang dùng tốt mà bác
vẫn chế độ BH đàng hoàng của saobien có làm sao đâu ạ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,030
175,371
Latest member
Longpc997